cLicK => Happy Birthday ==> P' Feelgood <== Happy Birthday

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย Ecstasy, 25 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    วันเกิดมาอีกรอบแล้วนะคะ พร้อมกะอากาศหนาว

ที่นี่ยังวันที่ 24 อยู่เลย แต่ที่ไทยเพิ่งเลยเที่ยงคืนมา

นู๋ขอให้พี่ฟีลมีความสุขมากๆ

ขอให้ทุกวันเป็นวันที่ดีนะคะพี่ โอมเพี้ยง!!

PS : ลงรูปไม่ได้อะ แง๊

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2010
  2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ

3. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    สุขสันต์วันเกิดครับ

4. koenma

koenma New Member Member

7,192
    5
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับน้า ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    HBD ^^

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

7. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    HBD คราบน้าฟิว

8. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    HBD To U.

ไม่เจ็บไม่จน ร่ำรวย เฮงๆ
    :eek:

9. aBsOlUtE'

aBsOlUtE' New Member Member

137
    0
    0
    H B D คร๊าบ ขอให้น้าฟิว มีความสุขมากมาย โรคภัยไม่ถามหา

10. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    hbd นะครับ

11. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    ขอบคุณทุกๆคนครับที่เข้าท่อวยพรกัน ถึงแม้จะบางตาไปบ้างตามวันเวลาและสังขารที่ร่วงโรยไป ขอบคุณมากๆลูกแก้วที่ถึงแม้อยู่ไกลแต่ยังไม่เคยลืมกัน (SMS เข้ามาตอนอยู่ต่างประเทศ แต่ไม่มีโอกาสได้ตอบกลับว่าจะตอบตอนประชุมเสร็จแต่ก็ลืมอีก แก่ได้ที่เนอะ :sad: )

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา (อย่าเอาเป็นตัวอย่างนะครับ) เพราะกำลังเตรียมการส่งเจ้าตัวเล็กไปเรียนต่างประเทศ เลยต้องไปๆมา กลับกลายเป็นว่าวันที่บ้านเงียบสงบมันเหมือนขาดอะไรไปสักอย่าง :cry:

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุกๆคำอวยพรครับและขอให้พรนั้นจงกลับคืนสู่ผู้ให้เป็นร้อยเท่าทวีคูณครับ :)

12. Mr.Lee

Mr.Lee New Member Member

77
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ

13. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    HBD ย้อนหลังครับพี่ พึ่งเข้ามาเห็น รวยๆ เฮงๆนะครับ

14. Happy Birth Day~~~
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับพี่...สุขภาพแข็งแรงครับ

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดย้อนหลังนะครับน้า...
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ทุกข์ไม่ยาก ขอให้เจอแต่ความสุขไปนะครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้