Drive Safely

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย [-หนุ่ม-], 25 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ใกล้ปีใหม่แล้ว ใครที่ต้องเดินทางอย่าประมาทนะครับ มีสติ และมาววว ..ม่ายย..ขาบบ นาคราบบบ..เอิ้ก...

[video=youtube;0rfuwbqzEy4]http://www.youtube.com/watch?v=0rfuwbqzEy4&feature=player_embedded[/video]

โหลดไปเปิดดูในรถก่อนเดินทาง เพื่อเตือนสติก็ดีนะ ...เป็นห่วงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ น้าๆ ทุกท่านครับ

เดินทางโดยสวัสดิภาพคร้าบ
    ;)

2. เอ็ม150nvขาว

เอ็ม150nvขาว New Member Member

119
    0
    0
    โคตร น่ากลัวเลยครับ ต่อไปจะไม่ขับรถเร็วอีกเล้ว บรึยๆๆๆๆๆๆ....

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เมา ง่วง โทร ไม่ขับ กันนะครับ...:eek:

4. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

ดูแล้วเป็นอุทาหรณ์

ขออนุญาติแท็กไปลง Facebook นะครับ

5. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ดูแล้วนึกถึงรถตู้ร่วงโทลเวย์ที่เกษตร
    อย่าประมาท มีสติตลอดเส้นทาง

6. TheMonster

TheMonster New Member Member

43
    0
    0
    สยองเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้