NV ตอนเดียว มีแครี่บอย ไม่มีบานเลื่อน ถ้าติดบานเลื่อนข้างหลังเย็นพอไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายคุง, 21 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายคุง

นายคุง New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผมซื้อรถNVกระบะตอนเดียวมาใช้ได้ 3 เดือนแล้ว มีแครี่บอยติดมาให้แล้ว แต่ไม่มีกระจกบานเลื่อน ถ้าผมติดบานเลื่อนหลังคนขับ แอร์จะเข้าพอให้คนหลังกระบะนั่งสบายๆไม๊คับ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ไม่พอครับ ต้องติดพัดลมตัวเล็กๆดูดแอร์จากห้องโดยสารไปด้านหลังครับ...:eek:

3. tanit wongsanit

tanit wongsanit New Member Member

100
    7
    0
    ต้องเพิ่มคอยเย็นชุดหลังครับเย็นเจียบ

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตามพี่เป้ครับ

5. babyboy

babyboy New Member Member

141
    2
    0
    เหมือนกันครับ

6. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามไปด้วยอีกคนครับ

8. babyboy

141
    2
    0
    พี่ๆเป็นกันมั่งไหมครับ คือ คนที่นั่งในแครี่บอยบอกว่าเวียนหัวครับ
    รถผมโดนประจำครับ เลยคิดว่าจะถอดหลังคาออกซะเลยจะดีไหมครับ
    ปล.ติดแก๊สครับ

9. babyboy

141
    2
    0
    พี่ๆเป็นกันมั่งไหมครับ คือ คนที่นั่งในแครี่บอยบอกว่าเวียนหัวครับ
    รถผมโดนประจำครับ เลยคิดว่าจะถอดหลังคาออกซะเลยจะดีไหมครับ
    ปล.ติดแก๊สครับ

10. physoko

physoko New Member Member

216
    20
    0
    ที่ว่าเวียนหันน่าจะมาจากหลังคามันเตี้ยมั้ง + กลิ่นน้ำมันกับแก๊ส

11. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ตามนั้นละครับต้องลองถามคนที่นั่งดูว่าเวียนหัวเพราะอะไร...:rolleyes:

12. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    มาเก็บข้อมูลครับ

13. sema

sema New Member Member

77
    6
    0
    พอจะมีร้านแนะนำบ้างมั๊ยครับ ช่วยแจ้งและชี้แนะด้วย ขอบคุณครับ

14. babyboy

141
    2
    0
    มันเด้งๆ ครับ(ขโยก)

15. aek_aya

aek_aya New Member Member

142
    1
    0
    ลองอัดน้ำมันโชคก่อนซิคับพี่บอย

โชคเดิมมันจะเหวี่ยงๆ ของผมโหลด+อัดน้ำมัน โชคหนึบขึ้นคับ

ขนาดคนที่เมารถ ขึ้นรถผม ยังไม่เมาเลยคับ

16. babyboy

141
    2
    0
    พี่เอกแนะนำร้านหน่อยครับ
    โบนัสออกน่าจะมีงบทำได้บ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้