รูปมิตติ้ง นครปฐม(บ้านผมเอง อิอิ)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย x kmit'l, 8 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    เป็นไงกันบ้างคับไปเที่ยวบ้านผมสนุกกันป่าวคับ ถ้าผมบริการไม่ประทับใจ หรือผิดพลาดก็ขออภัยไว้น่ะที่นี้ด้วยคับ ขอบคุณคับ :pray2:

ปล. ถ้าใครผ่านไปแถวนั้นก็โทรมาได้น่ะคับจะได้ออกไปให้เลี้ยงข้าว :D :D

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    บอกได้คำเดียวครับว่า........................ประทับใจอย่างแรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

3. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ถูก:D :D

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ประทับใจอย่างแรงนิ ..... อิอิ

5. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    ต้องขอขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ..นายเอ็กซ์
    โดยเฉพาะคุณพ่อที่พาพวกเราเที่ยวกันและสาคูกับเมี่ยงคำอร่อยๆ
    ฝีมือคุณแม่กับน้องนายเอ็กซ์เค้าน่ะครับ :)

ปล. ต้องขอบอกเลยว่าเป็นครอบครัวที่น่ารักจริงๆ
    อ้อ..ลืมไปต้องชมตาเจอีกคนที่พาพี่สาว..เอ๊ย..คุณแม่มาเที่ยวด้วย
    ดูแล้วอบอุ่นดีจริงๆ

6. x kmit'l

265
    1
    0
    :) :) :)

7. x kmit'l

265
    1
    0
    :D :) :D

8. x kmit'l

265
    1
    0
    :cool: :cool: :cool:

9. x kmit'l

265
    1
    0
    :cool: :cool: :cool:

10. x kmit'l

265
    1
    0

11. x kmit'l

265
    1
    0
    :p :p :p

12. x kmit'l

265
    1
    0

13. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ยอดเยี่ยมอีกคนครับ

ว่าแต่เอารูปใครหว่า....ขึ้นอันแรกเลย :D :D :D

14. เห่อๆ..........................แจ่มๆทั้งน้านอาร์ทีเรา....................ซูดดดดดดดดดดดด...ยอดดดดดดดด...โห่ๆๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.ๆๆ.ๆ.

15. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มีแต่รูปคนหล่อ ๆ สวย ๆ ทั้งนั้นเลย อิอิ ขอบคุณเอ็กซ์มากสำหรับรูปสวย ๆ ครับ

16. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: สวยทุกรูปเลยเนอะ..

17. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เยี่ยมๆๆ

18. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    รูปแฟนใครหว่าขึ้นรูปแรกเชียว.....คิคิคิ

19. x kmit'l

265
    1
    0
    :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้