เรื่องค้ำหลัง ยึดแบบไหนดีกว่ากัน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DaiSy_14, 21 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    อยากทราบว่าการยึด ของ Type R แบบยึดน๊อตตรงก้านฝั่งละ สองตัว กับแบบ Cusco ยึดน๊อต ที่ก้าน ฝั่งละตัวไม่
    เกี่ยวกับน๊อตหัวโช๊คนะครับ แบบยึดตัวเดียวมันยังให้ตัวได้อยู่ แต่แบบยึด2ตัว มันเหมือนเป็นการยึดตายตัว แบบไหนดีกว่ากันครับ ถามใครก็ตอบกันไปเรื่อย จับสาระไม่ค่อยได้ครับ รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ไม่ทราบครับ

3. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    อืม....

4. 101standard

101standard New Member Member

48
    2
    0
    ผมว่ายึด 2 ตัวน่าจะดีกว่านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้