รถใครครับ แต่งเต็มสีแดง สวยมาก

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย TG Rover, 31 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เจอ mr2 แต่งเต็มสีแดง เปิดทีบาร์ขับ แถวพระรามเก้า เมื่อวานครับ เวลา 19.40

หาง+ฝาหลัง phonix power ล้อหลังอย่างใหญ่ สัก 10 นิ้วได้ ท่อ departure oilcooler
    โบออฟ sqv เสียงเพราะ สุดดีครับ ชวนเข้าคลับมามิตติ้งด้วยกัน เลยละกันครับ ถ้ามีโอกาส

จบข่าว

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    Not me sure 5555

3. รถผม รถผม

ไม่ได้ติดเครื่องมาจะเดือนนึงแล้ว แบตพังไปแล้วมั้ง 555

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    มีส่วนเอี่ยวตลอด 555

5. TG Rover

936
    2
    0
    ชิว ถ้าขายชายล่างผม เดี๋ยวผมเอาเศษไฟเลี้ยวให้มะ มีเหลืออยู่น่าจะข้างเดียวกับที่ชิ้วหลุดไป

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ชิ้วมันจะขายความเป็นชายแล้วเหรอ 5555

7. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
  8. ชิ้วมันจะขาย ชายล่าง

คือ ความเป็นชาย + ด้านล่าง

จัดไปเลยน้อง 555

9. TG Rover

936
    2
    0
    พอรู้แล้วครับ ว่าแก๊งไหนครับ ช่วงนี้ phonixs power กำลังฮิตจิงๆ
    รอมิตติ้งเค้าและพวก จะมาเปิดตัวครับ มีคนกระซิบบอกมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้