ลูกชายคนที่2เสร็จพอดีเลยเอามาไห้ชมกันครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย pitch, 30 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    เสียดายไม่ทันวันมิ๊ตติ้ง 7 ปี

2. pitch

254
    0
    0
    ยังขาดไฟท้ายตัวนอก ข้างซ้ายครับใครมีไว้ในความครอบครอง จะอณุเคาะขายไห้ก็จะขอบพระคุณมากครับ อิอิอิ

3. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    โห่ มีคนซุ่มอีกแล้ว อิอิ สวยๆ

4. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    สวยๆจริงๆ อิจฉา แผงไฟฟ้าจัง

5. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ไฟท้ายมาถอดที่รถไปเลยน้อง.5555555555

6. pitch

254
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ ไม่ได้ซุ้มหรอกครับแค่ไม่ได้บอกใคร 5555
    ส่วนไฟท้ายจะไห้ถอดจริงรึป่าวน้า 5555

7. สวยมากคับ...

8. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    ผมรบกวนสอบถามโดยตอบในนี้ หรือขอเบอร์ติดต่อพี่เจ้าของกระทู้หน่อยได้มั๊ยครับ

พอดีว่าผมกำลังจะวางเครื่อง 1JZGTE อยู่เหมือนกัน แล้วตอนนี้ไม่รู้ว่าจะใช้เบรค โช๊ค และเฟืองท้ายของอะไร พอดีรถผมแต่งแนวเรทโทรใส่ล้อขอบ 15 เหมือนๆ กันกับของพี่อ่ะครับ

9. pitch

254
    0
    0
    ตอบคุณ (มารชมพู)นะครับ
    ของผมเบรกหน้าไช้ของเดิมครับ โช๊คเดิมอัดน้ำมัน ส่วนข้างหลังไช้คายหลัง cowr มาพร้อมเบรคดิสเดิมครับ เปลี่ยนหม้อมลมด้วยเอาอยู่ครับ
    ส่วนล้อ ของผมไช้ ล้อขอบ 14"นะครับไม่ไช่ 15" เป็นล้อ star 5 14x6.5 ยังงัยก็ลองค้นดูกระทู้เก่าๆดูครับ เรื่องช่วงล่างมีคนตอบไว้เยอะมากครับ
    ของผมคันนี้ไม่ค่อยได้เอาแรงอะไรมากมาย ช่วงล่างก็เลยเอาแบบพอได้ แต่เบรคเอาอยู่ครับแน่นอน
    เบอร์ 086-9839397

10. Mod_TT141

Mod_TT141 New Member Member

2
    0
    0
    รถสวยจังครับ

11. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ซุ้ม เชอะ งอล

12. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    รูปใหญ่ๆครับ

13. chabushi

chabushi New Member Member

54
    0
    0
    รถสวยมากครับ เครื่องเทอร์โบ ด้วยอิจฉาจัง *-*

14. ยินดีด้วยครับ ขอผมยังไม่เสร็จสักที่ครับ! ยากขับแล้วครับ!

15. pitch

254
    0
    0
    ขอบตุณทุกท่านครับ

ไม่ได้ซุ่มนะครับออยจะงอนอาราย

ขอโทษทีครับพี่เต๋าลดขนาดไม่เป็นด้วยซิ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้