พี่ๆน้องๆเอารูปรถมา share กันครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Big_Morgan, 9 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Big_Morgan

Big_Morgan New Member Member

8
    0
    0
    ของผม Daihatsu Compagno Berlina 4 ประตูครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กันยายน 2010
  2. Big_Morgan

8
    0
    0
  3. Big_Morgan

8
    0
    0
    ไม่มีเลยหรอเนี่ย

4. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    ไม่รู้จักเลย แต่สวยครับ คลาสสิคดี

เด๋วก็มีเพื่อน ๆ พี่ ๆ มาตอบครับ

ส่วนใหญ่ทำงานกันเลยตอบช้ากันนิสนึง

5. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    สวยมากครับ

6. Big_Morgan

8
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ......

7. Big_Morgan

8
    0
    0
  8. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    มันต้องอย่างงี้ครับ

รอ จั้ม ตามล่า F-40 กับ S-36 ได้ก่อน

แล้วมาสนุกด้วยกัน อิอิ

อีกอย่างรบกวนทีครับ

ได้ สุดหล่อนี้มานานยังอ่ะครับ อายุรนามตัวเลขพอจะบอกได้มั้ยครับว่า กี่ขวบแล้ว

เห็นแล้ว โดน !!!!!!!!

9. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    สวยดีคับ สะดุดตรงมีออยออกมาเนี่ยแหละสงสัยคงแรงน่าดู

10. taifar

taifar New Member Member

151
    2
    0
    สวยครับผมอิอิ

11. Big_Morgan

8
    0
    0
    ได้มานานแล้วครับ.......
    ตอนนี้เอาไปวางเครื่อง 7k-e auto 1500 หัวชชีด ตอนแรกเป็นเครื่อง คาร์บู ไปลุุยน้ำมาน้ำเข้าเครื่องพังเลย
    ยังก้อขอบคุณทุกคำชี้แนะนะครับ

12. Big_Morgan

8
    0
    0
    ได้มานานแล้วครับ.......
    ตอนนี้เอาไปวางเครื่อง 7k-e auto 1500 หัวชชีด ตอนแรกเป็นเครื่อง คาร์บู ไปลุุยน้ำมาน้ำเข้าเครื่องพังเลย
    ยังก้อขอบคุณทุกคำชี้แนะนะครับ

13. Big_Morgan

8
    0
    0
    upupupup

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้