ปีใหม่แล้วขอให้เพื่อนๆทุกท่านประสบแต่ความสุขสมหวังนะครับ.....

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 3 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    สวัสดีปีใหม่ครับ
    พี่ต๊ะ ขอให้รวยๆนะพี่
    พี่นพ ขอให้มีกิ๊กเยอะๆครับ
    พี่แช็ก ขอให้แรงๆนะครับ
    พี่แจ๊ก ขอให้รวยๆจะได้มีเงินแต่งรถเยอะๆครับ
    พี่นุ่น ขอให้มีข่าวดีไวๆครับผม
    และเพื่อนๆทุกคน ขอให้มีความสุขสมหวังทุกอย่างไปครับ.......

2. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่2554นะครับพี่เจี๊ยบและสมาชิกsporttruckทุกๆท่านขอให้สมหวังในสิ่งที่ตั้งใจสุขภาพแข็งแรงรำรวยกันทั่วหน้านะครับ

3. tai_4021

tai_4021 New Member Member

28
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆทุกท่าน รวย รวย รวย แรง แรง แรง กันทั่วหน้าน่ะครับ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    หวัดดีปีใหม่ครับ พี่ไท พี่ตั๋น พี่เบิร์ดสุราด พี่เอ็ม พี่เอ๋

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    หวัดดีปีใหม่ครับ ขอให้อย่าเจ็บ อย่าจน รวย ๆ ๆ เฮง ๆ ๆ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมความปราถนาทุก ๆ ท่านนะครับ

6. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ชาว SPORT TRUCK และที่เข้ามาดู ทุกท่าน ร่ำรวย เงินทอง มีจ่ายเหลือๆ งานดีมั่นคงเงินเดือนขึ้นๆๆ รถวิ่งแรงอึดๆๆ ชื่อเสียงโด่งดังเป็นที่รู้จักครับ ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ ครับ จาก ตั๋น ครับ

7. tuck-ky

tuck-ky New Member Member

44
    0
    0
    สุขภาพแข็งแรง รวย ๆ แรง ๆ ทน ๆ
    คิดสิ่งใดสมปารถนาทุกประการ

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ปีกระต่ายปีนี้ ใครอยากเปลี่ยนแฟน ขอให้มีช้อยเยอะ ใครอยากเหวี่ยง ขอไปไกลๆ ใครเยอะๆขอให้เยอะยิ่งขึ้น

9. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้