สปริง EIBACH หาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LimiTeD`EdiTioN, 3 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LimiTeD`EdiTioN

LimiTeD`EdiTioN New Member Member

25
    0
    0
    พอดีผมอยู่ต่างจังหวัด เลยไม่รู้แหล่งครับ
    ทิ้งเบอร์คนขายไว้เลย รบกวนด้วยนะครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  3. LimiTeD`EdiTioN

LimiTeD`EdiTioN New Member Member

25
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับพี่

4. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    จะมีอีกสักชุดไหมคับ
    สภาพนางฟ้า แค่ราคาไม่แรงอ่ะคับ

5. woon_why

274
    20
    18
    จะมีอีกสักชุดไหมคับ
    สภาพนางฟ้า แค่ราคาไม่แรงอ่ะคับ

6. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ผมมีครับ ขาย 3500 ครับ ติดต่อ 089-4681479 ครับ

7. woon_why

274
    20
    18

สนใจคับ
    แต่สภาพเป็นไงบ้างเอ่ย?? ราคาลดได้อีกไหมคับ?

ขอดูรูปหน่อยได้ป่าว???? คับ

8. LimiTeD`EdiTioN

25
    0
    0
    ถูกดีครับ แต่ผมได้มาแล้ว น่าจะมาเร็วกว่านี้ อิอิ

9. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    เรื่องรูปต้องขอโทษด้วยนะครับ ลงไม่เป็นจริงๆ ใช้มา สองปีแล้วครับ พอเปลียนมใช้ Type Flex นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้