รบกวนเรื่องถุงยาง เอ้ย!!! ถุงเกียร์ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pkanonwe, 5 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pkanonwe

pkanonwe New Member Member

163
    3
    0
    คือมีปัญหาว่าถุงเกียร์มันขาดหลังจากเปลี่ยนเครื่องมาอ่ะครับ:cry::cry::cry: เลยอยากเปลี่ยนใหม่ เป็นหนังมันซะเลย มีร้านแนะนำมั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^:D:D:D:D

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    เคยซื้อแบบเป็นหนังมาใส่อ่ะค้าบแถวเชียงกงบางนา

จำราคาไม่ได้แล้ว

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    หาของแต่งมาใส่เลยครับ ของใหม่ 500 ขึ้นไป แล้วแต่ แบบ

4. HeartBanDit

HeartBanDit New Member Member

374
    170
    0
  5. pkanonwe

163
    3
    0
    ขอบคุณมากเลยครับเดี๋ยวลองดูนะครับ :D

6. pkanonwe

163
    3
    0
    ถามอีกนิดนะครับ ซื้อมาแล้วใส่ยังไงอ่ะครับหรือต้องให้ที่ร้านใส่ให้อ่ะครับ

7. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ใส่เองโลด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้