กระมองข้าง spoon ของ ek4D เอามาใส่ Civic Coupe ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Pikba, 15 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    กระมองข้าง spoon ของ Ek4D เอามาใส่ Civic Coupe ได้ไหมครับ

แป้นมันเหมือนกันหรือเปล่าครับ กลัวใส่ไม่ได้ครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ผมขอเดาว่าใส่กันได้นะ รอผู้รู้คับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใส่ได่ แต่มุม แป้นกระจกจะไม่ พอดี ของ อีเค จะแหลมกว่า

4. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    อ่อออออออออ

5. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อ๋อออ...อีกคน ^ ^

6. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ไม่ได้คับ มุมมองคนละมิติกันเรย องศาของแป้นอ่ะคับ

ปลายมันแหลมๆอ่ะ จากปาสบการณ์นะคับ

7. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ไม่ได้คับ มุมมองคนละมิติกันเรย องศาของแป้นอ่ะคับ

ปลายมันแหลมๆอ่ะ จากปาสบการณ์นะคับ

8. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    อืมมมมมมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้