อยากได้สติกเกอร์คลับอ่ะครับ(ใครต้องการมาลงชื่อได้ครับ)

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย kui_panda, 20 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kui_panda

kui_panda New Member Member

35
    0
    0
    เห็นเมื่อวันเสาร์ทางพี่เขาว่าจะต้องรวมตัวกันให้ได้จำนวนประมาณหนึ่งแล้วจึงจะจัดทำขึ้นอีกครั้งไม่รู้ว่ามิตติ้งครั้งหน้าจะมีการทำขึ้นมาไหมครับอยากได้ๆ;);)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2010
  2. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    ใช่ครับ ท่าทางท่านใดที่สนใจสติกเกอร์ร่วมตัวเลยนะครับ สัก 5 ชุดก็ได้ครับ เดี้ยวทางผมจะเป็นคนจัดการให้ครับ แล้วมิตติ้งหน้าจะร่วมยอดเลยนะครับแล้วมิตต้งต่อไปถึงจะได้นะครับ

3. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    ใช่ครับ ท่าทางท่านใดที่สนใจสติกเกอร์ร่วมตัวเลยนะครับ สัก 5 ชุดก็ได้ครับ เดี้ยวทางผมจะเป็นคนจัดการให้ครับ แล้วมิตติ้งหน้าจะร่วมยอดเลยนะครับแล้วมิตต้งต่อไปถึงจะได้นะครับ

4. kui_panda

35
    0
    0
    ถ้าอย่างงั้นตอนนี้ก็มีผม1ชุดแล้วถ้าใครต้องการก็ขอให้รวมตัวกันในกระทู้นี้เลยจะได้ไหมครับ
    หรือจะโทรมาติดต่อกันก็ได้ผมจะได้ช่วยประสานงานให้อีกทีนึงด้วยเลย 086-537-4427กุ่ยครับ:D
    แล้วผมจะคอยสรุปยอดดูเรื่อยๆนะครับ
    ถ้าทีมงานเห็นสมควรยังไงช่วยแนะนำให้ด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2010
  5. kui_panda

35
    0
    0
    ไม่มีแนวร่วมเลยอ่ะครับสงสัยจะอดซะแล้วมั้งนี่

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    นับมาเลยครับ

เดี๋ยวครั้งนี้.....เห็นเจ้าใหม่บอกว่า 5 ชุด.......ก็ตัดได้แล้วครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:38:09 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:37:37 ----------

นับมาเลยครับ

เดี๋ยวครั้งนี้.....เห็นเจ้าใหม่บอกว่า 5 ชุด.......ก็ตัดได้แล้วครับ

7. kui_panda

35
    0
    0
    ยังไม่มีแนวร่วมเลยงานนี้อิอิ

8. samesudloe

samesudloe New Member Member

30
    0
    0
    พี่ๆครับๆ ผมเอาด้วย1ครับ แต่ผมนยังไม่เคยไปมีตติ้งเลยอ่ะครับ ครั้งที่แล้วจะไปๆก็ไม่ได้ไปเพราะเผอิญไปผ่าหลังอ่ะครับ ยังไงก็บอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับๆ ^^

9. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0
    อยู่ไกลครับ อยากได้เช่นกัน

10. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ถ้างั้นผมเอาด้วยอีก หนึ่งชุดนะครับ อยากเก็บไว้อีกชุดนึง

11. ผมรับด้วย1ชุดคับ...เนื่องจากของเดิมชำรุดมากแล้วคับ

12. kui_panda

35
    0
    0
    ตอนนี้น่าจะได้ประมาณ4ชุดแล้วครับ ยังไงผมไปดูจำนวนอีกทีวันมิตติ้งนะครับ

13. อยากเข้าเป็นสมาชิกด้วยคัน

ผมใช้หน้าแหลมมานานแล้ว แล้วผมก็ติดตามคลับนี้มาตลอดอยากจะเจอพี่น้องทุกท่านเลย จะทำอย่างไรดีครับ ผมเล้งหน้าแหลมนะครับ 089-0306017

14. kui_panda

35
    0
    0
    วันเสาร์ที่8มกรานี้ มีนัตกันครับมาเจอกันได้ผมก็น้องใหม่เหมือนกันเพิ่งไปมิตติ้งมาครั้งเดียวเอง เจอกันวันเสาร์นี้ครับ

15. Mod_TT141

Mod_TT141 New Member Member

2
    0
    0
    ผมขอด้วยครับ 1 ชุด .........ไปมิตติ้งครบ 3 ครั้งแย้ว................

16. kui_panda

35
    0
    0
    มีงานเข้าต้องไปทำกิจกรรมวันเด็กที่สิงห์บุรีไม่รู้จะกลับมาทันพรุ่งนี้ไหมอ่ะครับ แย่เลยงานนี้

17. ผมขอด้วย 1 ชุดครับ อุ๋ยดับเพลิงบางแค 089-366-2390

18. kui_panda

35
    0
    0
    เพิ่งกลับจากสิงห์บุรีวันนี้เลยไม่ได้ไปมิตติ้งเลยอ่ะครับ แลยงานนี้

19. kui_panda

35
    0
    0
    พอดีเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาไม่ได้ไปมิตติ้งนะครับ ไม่รู้ว่าจะต้องรอมิตติ้งหน้าหรือว่าจะไปคุยกันนอกรอบได้ไหมครับ

20. soda0591

soda0591 New Member Member

2
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันคับ อยากได้มากๆ ไว้มีโอกาสอยากไปมิสติ้งด้วยนะคับ แล้วต้องไปเอาที่งานมิสติ้งป่าวคับ...... งายช่วยตอบด้วยนะคับอยากได้จิงๆ

21. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ต้องทำความเข้าใจก่อนนะครับ นี่คือหลักเบื้องตัน
    1. มามิตติ้งอย่างน้อย 3 ครั้ง ( เพื่อจะได้ทำความรู้จักกันเป็นสำคัญ ไม่ใช่หน้าไม่เคยเห็น สมัครเป็นสมาชิกก็ซื้อสติ๊กเกอร์ได้เลย)
    2. ค่าสติกเกอร์ 250 บาท (ไม่รู้ขึ้นหรือยัง)

ป.ล. คุณมีสติ๊กเกอร์คลับติดที่รถอย่างสวย แต่ไม่รู้จักคนในคลับเลยจะติดไปทำไมครับ

22. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ถูกต้องทุกประการครับผม ตาม ข้อความข้างบนเลยครับ

23. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    สติกเกอร์เรื่องเล็ก ทำความรู้จักกันไว้เรื่องใหญ่กว่าครับ....เพื่อนๆ

24. kui_panda

35
    0
    0
    ถ้าอย่างนั้นก็ขอทำตามกติกาก่อนนะครับแล้วค่อยว่ากันใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้