สมาชิกของเราก็ได้เป็นนายแบบโฆษณาด้วยหรือเนี่ย พึ่งจะรู้นะเนี่ย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ngernthong, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ไปเจอมาครับ ถึงได้รู้ว่าสมาชิกของเราก็ได้เป็นนายแบบโฆษณาด้วยนะเนี่ย :D :D :D :D

ปล. ขอโทษทีนะนายโอ๋ หยอกเล่น ขำขำ อ่ะ พอดีเห็นว่ารอยยิ้มเหมือนกันจริงๆ เลย อิอิ :D :D

2. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    LOL LOL LOL LOL LOL LOL LOL LOL LOL LOL :D :D :D

3. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    ฮา...สิครับ.555

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    5555โดนไปหนึ่งดอกฮามากๆ (โอ๋นายต้องไปถ่ายรูปร้านเดียวกับเพื่อนนายแล้วล่ะ):D :D

5. ก๊ากก๊ากก๊าก.ก..ก.กก.ก..ก.ก.ก.กก.ก.กก....กั๊กกั๊กก.ก.ก.ก.ก.ก..ก.ๆๆ..ๆ.ๆ.ๆ....ฮ่าชิหายยยยยย....เหมือนโครดดดด.ด.ด.ดด.ด.ดดด........................ฮ่าๆๆๆ.ๆ.....โห่ๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ.......หุหุหุหุหุหุ...อิอิ

6. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    ทำกันได้น้อ :eek: :eek: :cry: :cry: :cry:

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่เหมือนสักนิด ........................................................ แต่ว่ามันเหมือนมาก ๆๆๆ กร๊าก..ๆๆๆ...ๆ จะดังใหญ่แล้วนายโอ๋ :D :D :D

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    555555+

9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ฮา..........ทั้งคลับ LOL LOL LOL

สงสัยงานนี้ฮา อีกยาวครับ คุณโอ๋ :D

10. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    อย่างนี้เค้าเรียกว่าโดนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...................อิอิ

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    อืม !! เหมือนจริงๆ นะเนี่ย

ขอบอกว่าเหมือนมากๆ ฝีมือใครถ่ายภาพเนี่ย เหใอนมากๆ ของบอก :D :p

12. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    โดนปายเลย 5555+++

13. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    อืม !! เหมือนจริงๆ นะเนี่ย

ขอบอกว่าเหมือนมากๆ ฝีมือใครถ่ายภาพเนี่ย เหมือนมากๆ ของบอก :D :p

14. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    งิด...งิด...งิด...งิด...:eek: :eek: :eek:

15. ก๊ากก..ก๊ากก...ก๊าก.ก.ก..กก..กก..กก.ก.....ๆ.ๆ.ๆๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ.ๆๆ...............สะจัยวุ้ยยยยย

16. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เหมือนจริงๆ

17. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ดูกี่ทีก็ขำ .... เมื่อไหร่มีฮาภาค 2 ครับท่านประธาน อิอิ

18. ก็พี่ไงฮาภาค 2 ก๊ากก๊าก.ก.ก.ก.ก.......กร๊าก.ก.กกก..ก.ก.ก.................โห่ๆๆ.ๆๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ

19. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    LOL LOL LOL

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้