ฝาครอบจานจ่ายแตกครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย simmax, 5 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. simmax

simmax New Member Member

40
    1
    0
    ฝาครอบจายจ่ายแตกครับ ไปซื้อมาจะเปลี่ยนพอเทียบแล้วไม่เหมือนกับของเดิม
    อยากทราบว่ามันมีหลายแบบหรือเปล่า เป็นnv เครื่องคาบู กระบะตอนเดียวครับ
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ เวลาไปซื้อต้องบอกว่ารุ่นอะไรครับ ขอบคุณครับ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ควรจะถอดของติดรถไปเทียบครับ:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้