ช่วยแนะนำร้านยางมือสองหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย PK.K, 7 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ช่วยแนะนำร้านยางมือสองสภาพดีๆให้หน่อยครับ( 195/55/15) ยางเดิมหมดสภาพแล้ว ที่กระบี่ยางมือสองแพงมากๆ
    ตอนนี้ผมเอารถขึ้นมากรุงเทพครับมาสอบราม ยางตามร้านขายแม็กญีปุ่นก็ดีครับ ยางติดล้อมาสภาพดีๆทั้งนั้น

อยากซื้อพรมเดิม 3ชิ้นด้านหลัง อะครับ หน่อย0803839760

2. PK.K

492
    13
    0
    ว้าไม่มีเลย..ไม่เป้นไรครับ ค่อยหาไปเรื่อยเดี่ยวคงเจอ

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมเข้าใจการเงินไม่เหมือนกัน แต่เรื่องยาง อยากแนะนำให้ใช้ของใหม่ครับ กัดฟันอีกหน่อยครับ

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมก้อกำลังคิดจะเปลี่ยนก่อนหน้าฝนนี้ครับ ยางหมดแล้วครับ เนื้อยางเริ่มแข็งไม่รู้จะใส่อะไรดี อาจจะ s drive ถ้ามีเงินจะใส่ RE11 ครับ

5. PK.K

492
    13
    0
    ขอบคุณครับ....แต่ใจจำเป้นต้องเปลียนยางครับ ยางเดิมตอนนี้หนักเอาการจะรอเก็บเงินซื้อใหม่กลัวไม่ทันการ
    จึงพยายามหามื้อสองสภาพดีๆครับ ...ตอนนี้ก็ไปโดนใจร้านในซ้อยมัยลาภ รามอินทราครับ มี บริทสโตน อดีนาลีนอยู่สภาพสวยมากแต่มี 2เส้น ผมอยากได้ยกชุด
    ร้านนี้ขายยางสภาพดี ยกชุด 4เส้น 3500 บาทเอง ชุดที่ใสอยู่ก็ได้จากร้านนี้ละครับ yoko es 100 สภาพยังมีเส้นขนอยู่เลยใสมา 2ปีกว่าแล้วครับ
    ที่เอารถขึ้นมากกทม ด้วยก้เพราะเหตุนี้ละครับ....ตอนนี้ก้รออยู่ว่าจะมียางมัย......(ที่ถามเพื่อจะมีร้านไหนอีกจะได้ไปดูครับ)

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    หาใน net ก้อพอมีนะครับ

หลายๆเวป

7. ตามปั๊มน้ำมันเยอะแยะไป ไม่ก็แถววงเวียน 22 มีเพียบ

8. PK.K

492
    13
    0
    -ขอบคุณครับ ผมอยู่แถวรามอินทรา--รามคำแหงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้