อยากทราบวิธีดูกระโปรง WRC ของ pop up

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Geepf, 8 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Geepf

Geepf New Member Member

19
    0
    0
    พอดีคิดว่ากำลังจะซื้อฝากระโปรง WRC รุ่น Pop up อ่ะคับ อยากทราบวิธีการเลือกดูที่เป็นของ GT 4
    แท้อ่ะคับต้องสังเกตอะไรบางคับุ

2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ง่ายนิดเดียวครับท่าน เป็นเหล็กไงครับ ตัวฉีดน้ำกระจกต้องสูงกว่าธรรมดาครับ คลีบต้องครบครับ

3. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    ตามนั้นเลยครับ
    ถ้าเป็นเหล็ก แล้ว แท้แน่ครับ
    ของก็อป มีแค่ไฟเบอร์ เท่านั้นครับ

อยากได้สีดำ ไปหา mark ตาม link ข้างบนนั้นเลยครับ
    แต่ถ้าอยากได้สีแดงหรือ ไม่จำกัดสี มาหาผมครับ 081-695-8594
    แท้ทั้งคู่ ราคาเดียวกัน
    (ถ้าผมขายสีแดงได้ จะไปซื้อสีดำของ mark มาอีกทีครับ 55)

4. guyover

guyover New Member Member

5
    0
    0
    มิน่าตอนนั้นซื้อจากคุณเพชร เราไม่มีที่ฉีดนำ สงสัยแกะออกไปเปล่า ว้าแย่จัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้