รบกวนพี่ๆหน่อยครับ เรื่องโช๊คหลัง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nymph~E36, 28 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nymph~E36

Nymph~E36 New Member Member

2
    0
    0
    ใครเคยวัดความยาวโช๊คหลัง จากหูล่าง ถึง เบ้าด้านบนม่างครับ ว่ามันยาวกี่นิ้วอะครับ
    หรือว่าพี่ๆคนไหนมีโช๊คหลังถอดกองที่บ้านอยากจะรบกวนช่วยวัดให้หน่อยได้ไม๊ครับ ขอบคุณมากครับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    spec. เลย นี้ต้องหามาดู หรือใครมี เอามาวัด บอกเพื่อนกันหน่อยเร็ว :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้