มิ้ตติ้งครั้งหน้าใครจาไปไหนวันที่เท่าไร มาโพสไว้น่ะครับ แล้วเดี่ยวค่อยสรุปกานอีกที

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ใครอยากไปที่ไหนทำไรมาโพสทิ้งกันไว้น่ะครับแล้วเดี๋ยวค่อยสรุปกานคับ อิอิ

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    หมูกะทะดีมะได้กินอาหาร หลายอย่าง
    นั่งคุยกันได้ยาวด้วย ราคาก็ม่ายแพงมาก

3. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    ถูกต้องน่ะคร๊าบบบบบบบบบ

4. mayuct

941
    4
    0
    อิอิ จัดไป ใครมีไรจะเสอนมาเลยน่ะคับ

5. jackie101

346
    0
    0
    โหวตมาเลยว่าไงว่าตามกันอยู่แล้ว

6. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    โพไซดอน...

7. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    นายสัน

โพไซดอน
    ไปทำหยังไร หว่า

ไม่รูจัก อ่ะ ยู่ไหนอ่ะ

อยากไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

ไม่ค่อยได้ไปไหน เลย โลกแคบ พาไปหน่อยน่ะ ทุกๆคน

8. นะโม

142
    0
    0
    หมูกระทะ

กินให้ อุจจาระแตกไปเลย

9. mayuct

941
    4
    0
    เวงกำ ตกลงคลับนี้มีแต่พวกบ้ากามใช่ป่ะคราวหน้า จะได้จัดมิ้ตติ้งไปลงอ่าง หุหุหุ

10. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    รร. สยามมัย......55555
    ......................................
    ว่าแต่หมู่กระทะก็ดี
    ที่ไหนอ่ะคับ

11. san leo

760
    2
    0

ขี้จุ๊...บอกโลกแคบ แล้วใครบินไปเที่ยว(อย่างว่า)สิงกาโป เที่ยวบ้านเรากลัวคนเห็นอ่ะดิ....อิอิ

12. mayuct

941
    4
    0
    นั่น ครอบครัวจะร้าวฉานก็เพราะสันนิแหละ 555+ เอาความจิงมาพูด อิ

13. san leo

760
    2
    0

อุ้ยลืมไปเมย์...ในเว็ปมะรู้ที่บ้านท่านโอมแอบมาดูป่าว...ขอโทษท่านโอมที่เอาเรื่องจิงมาแซว...:D :D (เค้าล้อเล่งนะตัวเอง)..

14. mayuct

941
    4
    0
    กำๆๆ

15. นะโม

142
    0
    0
    หาเรื่อง ให้เราอีกแล้ว

เราอ่ะ รักครอบครัว

อิอิอิอิ

ป๋าไหน หายไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

16. mayuct

941
    4
    0
    นั่นจิ ป๋าหายไปเยย เออแชมป์ถ้าเข้ามาเห็นข้อความนี้อ่ะ จะบอกว่าตรานิสสันที่ฝากเราไปหาวันนี้ที่เชียงกงไม่มีน่ะ ถ้าจะเอาต้องสั่งอ่ะ เพราะมันตราใหญ่ เราเองยังไปได้ป้าย nismo แท้มาอัน1เลยอิ สบายไป650
    ส่วนเรื่องมิ้ตติ้งเดือนหน้าสรุปว่าเป็นหมูกะทะน่ะคับ ส่วนจาที่ไหนใครชำนาญการมาโพสบอกเลยครับแต่ขอแบบว่ามีที่จอดรถกว้างๆน่ะคับ เพราะรถเราไม่เหมือนชาวย้านเค้า 555+ ส่วนจะวันไหนก็บอกกันมาเลยน่ะคับ

17. jackie101

346
    0
    0
    หมูกะทะข้างๆ รร. สยามไงบรรยากาศดีมาก
    แต่ควรจะไปกันแบบชายล้วน มันถึงจะสนุกจิงปะ อิอิ

18. mayuct

941
    4
    0
    + + ข้างโรงแรมสยามมีหมูกะทะด้วยหรอ ม่ะยั่กรู้น่ะนี้ แหมตูนนี้รอบรู้จิงๆ เรื่องอย่างนี้ 555+

19. san leo

760
    2
    0
    มีคับเมย์บรรยากาศดี...กินอื่ม. แล้วต่อแถวนั้นเลย..รถตู้กว้างอยู่แล้ว ไม่ต้องเข้า รร. อิอิ

20. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ดีครับพี่ไม่ขาดตอน อิ่ม+เมา+......ง... 5555+

21. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    นี่ๆ.....ไป มิตติ้ง นะ ไม่ได้ไปจับไก่ ยิ่งเอารถตู้ไปด้วยนะ....ไก่ไม่กล้าขึ้นเชื่อป่าว หุหุหุ

22. san leo

760
    2
    0

ผมก้อว่างั้นแหละพี่..555

23. mayuct

941
    4
    0
    - - แล้วตกลงจารู้เรื่องไหมเนี๊ยะ

24. jackie101

346
    0
    0
  25. mayuct

941
    4
    0
    เดี๋ยวผมก็พูดเองสรุปเองอีกหรอก 555+

26. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ยังอยู่ครับ เมย์ พอดีช่วงนี้งานค่อนข้างยุ่งแถมยังใกล้เปิดเทอม วุ่นอยู่กับเจ้าตัวแสบ
    ที่บ้านอีกเลยไม่ค่อยมีเวลา ยังไงมิตติ้งครั้งหน้าจะพยายามเคลียร์ เวลาให้ว่าง
    คิดถึงทุกคนโดยเฉพาะนายโอม

27. jackie101

346
    0
    0
    จัดไปเลยครับพี่เมย์

28. mayuct

941
    4
    0
    เอาตามความคิดผมหรองาย งั้นเดี๋ยวเย็นนี้เดี๋ยวผมสรุปเลย แต่ตอนนี้ก่ะลังเครียด รถน็อกไปแย้วอ่า ม่ะยู้จะเปงรายมากป่าว แซงๆๆ

29. jackie101

346
    0
    0
    วางเครื่องใหม่ไปเลยครับ
    เอาแบบจี้ดๆเลยนะพี่ อิอิ

30. san leo

760
    2
    0
    :D

ใช้งานหนักไปป่าว...(คนขับนะ..โดนเมียใช้งาน)..555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้