ท่อเบรครั่วครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย chutjane, 31 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ท่อเบรคที่ไปล้อหลังรั่วครับตอนนี้ให้ช่างตัดแล้วพับปิดท่อไว้เพื่อให้เบรคใช้งานล้อหน้าไปก่อน
    รบกวนพี่น้องแนะนำอู่หรือร้ารไหนดีครับ
    แถว กทม รามอินทรา รังสิต ลำลูกกา ครับ
    ขอบคุณครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อายุมันพอๆกันทุกเส้น

แนะนำเปลี่ยน สี่เส้นไปเลยครับ

สายถักก้อน่าสนใจ

3. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ขอบคุณครับผมหมายถึงท่อที่เป็นเหล็กครับ
    มีร้านไหนหรือป่าวครับ

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ลองโทรถามราคาที่ 0 ก่อนก้ได้ครับ ถ้าไม่แพง เปลี่ยนใหม่ไปเรยดีกว่า

แต่ว่า มันรั่วตรงช่วงไหนอ่ะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:08:26 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:08:09 ----------

ลองโทรถามราคาที่ 0 ก่อนก้ได้ครับ ถ้าไม่แพง เปลี่ยนใหม่ไปเรยดีกว่า

แต่ว่า มันรั่วตรงช่วงไหนอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้