โช๊คหลัง b11 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย supakit, 3 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    อยากให้มันแข็งๆ เพราะจะใส่ล้อกว้าง 8
    ต้องทำยังไงหรอครับ ถ้าจะให้มันยุบน้อยๆ

2. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ของผมตอนนี้อัดน้ำมันใหม่ เปลี่ยนสปริงไปใช้ของวีออสครับ okเลย สปริงของวีออสเส้นใหญ่กว่าของเรา แต่ขดเท่ากันครับ
    แต่สปริงตอนนี้เบียดเบ้ามันอยู่น่ะครับ ว่าจะไปเอาแก๊สเป่าเบ้าแล้วตีออกซะหน่อย ส่วนเบ้าล่างต้องเป่าสปริงขดสุดท้ายให้เล็กลงหน่อยครับ

3. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ของผมตอนนี้อัดน้ำมันใหม่ เปลี่ยนสปริงไปใช้ของวีออสครับ okเลย สปริงของวีออสเส้นใหญ่กว่าของเรา แต่ขดเท่ากันครับ
    แต่สปริงตอนนี้เบียดเบ้ามันอยู่น่ะครับ ว่าจะไปเอาแก๊สเป่าเบ้าแล้วตีออกซะหน่อย ส่วนเบ้าล่างต้องเป่าสปริงขดสุดท้ายให้เล็กลงหน่อยครับ

4. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    ของผมใส่สปิรงของ L200 ตัดนิดหน่อย ใส่โช๊คเเก๊ส คายาบ่า หนึบๆๆเลยครับ อ้อใส้ได้พอดีเบ้าเลยครับไม่ต้องทำอะไรเลยสปริงก้อใหญ่ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้