แจ้งข่าว กลับมาแล้ว คับ (มีรูปให้ชมนิดหน่อย)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย noomth, 1 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    หลัง จาก ไป ตระเวน เมา แถวๆ ยุโรป มา ซะ 3 เดือน

ตอนนี้กลับมาแล้วนะคับ พี่ น้อง เพื่อนๆ และลูกค้าผู้มีอุปการะคุณ ทุกท่าน

ใครมีปัญหารื่องเก่า เรื่องใหม่ ต้องการอะไหล่ ต้องการสอบถามข้อมูล ต่างๆ

โทรติดต่อ ได้ที่เบอร์เก่า คับผม ยินดี ช่วยเหลือ และ บริการ เหมือนเดิมคับ

081-6891298 DTAC

ปล. ลูกค้าท่านใด มีปัญหาจากการ ซื้อของ หรือการบริการจากผม

ไม่ต้องกลัวว่าผมจะหนีปัญหา โทรหาผมได้โดยตรงคับ ขอบพระคุณ ทุกท่านคับ

รูปเอามาฝากนิดหน่อยคับ ถ่ายไว้หลายรูปคับ แต่บางรูป ลง ไม่ได้คับ ความลับ:cool:

เมือง GENT เมืองที่สวยงามเมืองหนึ่ง ในเบลเยี่ยม ไม่แพ้ บรูสเซล

โบสถ์เก่าแก่ และแหล่งท่องเที่ยว มูนหมาค ในปารีส

ปารีสยามค่ำคืน สวยงาม จับใจ คับผม

มูแลงรูส

ถนน ชอง อาริเซ่ แหล่งช็อปปิ้งชื่อดังของปารีสคับ

ร้านหลุยส์ วิตตอง เศรษฐีเมืองไทยเอาเงินมาถมไว้เยอะ
    ผมขอถ่ายข้างหน้าตึกพอ

ประตูเมืองปารีส ขึ้นไปถ่ายรูปข้างบนสุดได้ แต่เวลาหมดซะก่อน

ฺB52 in Paris ลองกรึ๊บดูซะหน่อย อืม...ชนแก้ว

รูปนี้ ไม่มีคำบรรยาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กุมภาพันธ์ 2011
  2. blue63

blue63 New Member Member

111
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมก็รอผมท่านอยู่นะ เดี๋ยวโทรไปหานะ

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยินดีต้อนรับครับพี่หนุ่ม

ว่าแต่ มีของฝากอ่ะป่าวครับ เป็นรูปสวย ๆ ไรเงี้ยครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:19:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:19:00 ----------

ยินดีต้อนรับครับพี่หนุ่ม

ว่าแต่ มีของฝากอ่ะป่าวครับ เป็นรูปสวย ๆ ไรเงี้ยครับ

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวัสดีครับพี่ ยังไงอย่าลืมเอารูปสวยๆมาให้ชมบ้างนะครับ

5. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    มีรูปเมืองที่ไปเที่ยวให้ชมบ้างไหมคับ อยากเห็นจัง

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รับทราบคับ

7. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    อยากได้เพลาขับ B20B (ABS) ทั้งเส้นอ่ะครับ
    ตอนนี้มีของมั้ย ราคาเท่าไหร่คร๊าบบบบ

8. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    อยากได้เพลาขับ B20B (ABS) ทั้งเส้นอ่ะครับ
    ตอนนี้มีของมั้ย ราคาเท่าไหร่คร๊าบบบบ

9. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ลูกค้ามารอที่บ้านเพียบเลยแหง๋มๆๆ
    ของผมรออยู่ 2 คันนะ
    หลังตรุษจีนก่อนแล้วจะแวะเข้าไปครับ

10. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    กลับมาแล้ว

11. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    เห็นรูปแล้วอิจฉาครับ..อยากไปมั่ง

12. วิวสวยมากคับ พี่หนุ่ม

13. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ได้ขึ้นไปบน ไอเฟล แล้วก็ musee de loov ไหมครับ

14. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    มีรูปสวยๆมาฝากด้วยครับแล้วจะไปดหนุนนะครับ

15. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    บรรยากาศสวยงาม น่าอิจฉาจังเรย....welcome back krub.

16. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปครับพี่หนุ่ม ผมคงได้ดูแต่รูปอ่ะ ไม่มีปัญญาไป ;);););)

17. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เคยเห็นแต่ตอนใส่แว่น มือเปื้อนนำ้มันเครื่อง

พอถอดแว่น เดินอยู่แถวปารีส นึกว่าเป็นพี่หลิวเต่อหัว สะอีก

18. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ผมต้องไปฝรั่งเศษให้ได้ ความใฝ่ฝันเลย สวยมากๆ

19. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ขอต้อนรับกลับสู่ประเทศไทยครับพี่ น้องๆร้องเรียกหากันเยอะเลย <<<

20. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    รูปสวย บรรยากาศน่าไปเที่ยวมากครับ

21. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เพิ่งเห็นหน้าตาก็คราวนี้แหละ เอาภาพทั่วๆไปมาฝากอีกซิครับ

22. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รูปสวย บรรยากาศ น่าไปเที่ยวครับ พี่

23. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    อยากไปบ้างจังง่าาา

24. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    หายไปนาน เลยครับ พี่
    มีรูป EK แต่ง เมืองนอกมาฝากบ้างหรือป่าว ครับ อิอิ

25. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    เห็นหน้าหละ เคยแต่แต่โทรถามอะไหล่ และปัญหา ได้คำตอบดีดี เสมอ ใจดี มีน้ำใจ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับพี่หนุ่ม

พักร้อนยาวเลยนะครับ สู้ สู้

26. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    น่าไปบ้างจัง

27. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    สวยคับ เป็นโอกาสทองของชีวิต เลย เจ้าพ่อเเอร์ 3ปุ่มเเห่งย่านฝั่งธน...

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:26:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:26:04 ----------

สวยคราบบบบ......

28. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    รูปสวยยจัง โอ้..ประตูชัย ชาล เดอโก ยิ่งใหญ่มากๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้