เมื่อวาน 12/5/54 เห็น รถบรรทุก ทุกรถแข่ง ไปเส้นภาคใต้

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย NT.SHOP, 13 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0

เมือวานเห็น รถบรรทุกทุกรถแข่ง ประมาณ3 คัน บรรทุกรถแข่งเต็มคัน น่าจะเป็นรถ ดริฟ
    วิ่งไปทางเส้นภาคใต้ มีรายการ อะไรกันในภาคใต้ จ.อะไร อะครับ แล้วแข่งกันวันไหน อยากไปดูจัง

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    แข่งที่ Aquarium จ.สงขลาครับ งานใหญ่เหมือนกัน น่าจะเป็นงานของ M-MAX เหมือนปีที่แล้ว ปีนีก็รู้สึกจะมาลงมาแข่ง 2 สนาม

ส่วนสนามนี้แข่งกัน วันนี้กับพรุ่งนี้ 2 วันครับ ว่าจะไปดูอยู่ครับ

3. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ขอบคุณครับผม .... จะลงไปดูทันไหมเนี่ยะ ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้