โช๊ค daiyama รุ่น ปรับหนืดไม่ได้ดีป่าวครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย karb si homeๆ, 3 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karb si homeๆ

karb si homeๆ New Member Member

18
    0
    0
    โช๊ค daiyama รุ่น ปรับหนืดไม่ได้ดีมั๊ย แข็งมากไปหรือปล่าวช่วยแนะนำด้วยครับ
    หรือโช๊คที่หนึบหน่อยราคาไม่เกิน 20k มือ1/มือ2
    โช๊คเดิมออกอาการแล้วคร้าบบ
    ขอบคุณคร๊าบบบ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ผมใช้อยู่ ผมว่าก็พอใช้ได้ ไม่แข็งจะออกไป นิ่มนีสๆด้วย
    ถ้าจากเดิมใช้โช๊คเดิม หรือ ไม่เคยใช้โช๊คซิ่งมาก่อน ตัวนี้ก็ step แรกๆ ก็ได้ครับ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    สนใจ tein type flex มั้ยคับ มีอยู่ชุด ^^

4. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    รีบขายเชียวนะ พี่บุ๊ค 55+

5. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ขาย Flex แล้วจะไปใช้อะไรครับบุ๊ค Ohlins เป่า

6. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0

เท่าไหรหลอครับ ขอราคาหน่อยดิ คุณ BOOK

7. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    บุ๊คจะสุดไปไหน....

8. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    กัดฟันจัด flex เลยครับ คุ้ม !

9. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    คุณ book ขอราคา flex ด้วยคน :p

10. karb si homeๆ

karb si homeๆ New Member Member

18
    0
    0
    flex เหรอครับดูท่าจะสู้ราคาไม่ไหว อิอิ
    แต่ก็ขอราคาpmด้วยจ้าาา

11. karb si homeๆ

18
    0
    0
    daiyama ปรับหนืดไม่ได้(ชอบที่ปรับขึ้นลงได้) กะ kayaba new sr + H&R
    อันไน๋น่าใช้กว่าครับ

12. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ผ่อนเดือนละ 500 ได้ป่าวอะ

13. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    โอ้โหคุณก็อก เดือนละ 500 กว่าจะผ่อนครบส่งรถหมดพอดี ฮาๆ
    ตอนแรกก้ออยากได้ daiyama กะ new sr เหมือนกัน แต่คิดไปคิดมากันฟันเอา flex เลยดีฝ่า
    เด่งดีจัง ฮิฮิ

14. frozenew

frozenew New Member Member

2
    0
    0
    ใส่ nissan rz1 ได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้