มิตติ้งในเดือนแห่งความรักชาวคราวน์รูปมาแล้วคร้าบบบบบบ...

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย BOMBMAN_9, 27 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    สวัสดีครับพี่น้องทุกทานครับ

กระผมบอมบ์แมน บาวแดง ขอนำภาพบรรยากาศการมิตติ้งประจำเดือนกุมภาพันธ์ ส่งท้ายเดือนแห่งความรัก วันที่ 26 กพ 54 ที่ผ่านมาจากกล้องจตุคามฯ ของกระผมมาให้รับชมกันเหมือนเคยนะคร้าบบบบบบบบ...

เริ่มจากภาพการแอ๊กชั่นหล่อ ณ ร้านล้างรถอันดับ 1 บนถนนสามัคคีครับ ขอบคุณเจ้าของสถานที่ถ่ายทำมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ...

และนี้คือร้านอาหารที่พวกเราได้ลิ้มลอง ชัยโภชนาคร้าบบบบบบบบบบ...

ภาพเบื้องหลังครัว ต้นทางแห่งความอร่อยที่พวกเราไปเยือนมาเมื่อค่ำคืนครับ...อิอิ

และนี้คือโต๊ะวีไอพี ยาวสุดๆ สำหรับพวกเราชาวคณะ แบบติดขอบถนนใหญ่ ได้ยินเสียงรถตกหลุมเพิ่มอรรถรส ในการกิน สุดๆ คร้าบบบบบบบบบบบบบบบ...

มาชมบรรยากาศในโต๊ะอาหารของพวกเรา ลีลาใครเป็นเช่นไร รับชมเลยคร้าบบบบบบบบบบบบ...

น้องบู้บี้ นางเอกของงานนี้คร้าบบบบบบบบบ...อิอิ

2. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    มาต่อกันเลยครับกับลีลาการรับประทานของแต่ละท่าน...อิอิ

ขั้นตอนการเยี่ยมชม การอัพเดทตกแต่งรถ การโชว์รถก่อนแยกย้ายเป็นธรรมเนียมที่ดี ที่ปฏิบัติกันมาตลอดคร้าบบบบบบบบบบ...

สำหรับกล้องผมมีเท่านี้แหละครับ เดี๋ยวรอกล้องจากเพื่อนสมาชิกท่านอื่นชมอีกนะครับ แล้วพบกันมิตติ้งครั้งหน้าคร้าบบบบบบบบบบบ...

สวัสดีครับ
    บอมบ์แมน บาวแดง...

3. puk133

puk133 New Member Member

35
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับทุกๆท่าน ที่มามิตติ้งและใช้บริการคาร์แคร์ ขาดตกบกพร่องประการใดต้องขออภัยด้วยครับ

ขอบคุณพี่บอมบ์ สำหรับภาพสวยๆด้วยครับ พบกันใหม่โอกาสหน้าครับ @wash

4. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    รูปน้อยจังถ่ายตั่งแยอะรอตัดต่อฤาเปล่า:D:D:D:D:D:D:D:D:D

5. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    โทดทีครับที่ไม่ได้ไป ไปอบรม SAVE & SEFY ของ honda
    แล้วก็คุยเรื่องช่วยน้องหมาต่อจนดึกเลย

6. Fukuda_43

Fukuda_43 New Member Member

17
    0
    0
    ยังแอบติดตามอยู่ครับ..ถ้าคนพร้อม+รถพร้อมงวดไหนขอไปแจมด้วยนะครับ

7. ziegler

ziegler New Member Member

25
    0
    0
    โอ้ ไปกันเยอะเลย เสียดายไม่ได้ไปด้วย คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนครับ
    โดยเฉพาะ พี่ ฐา ได้ข่าวว่าเปลี่ยนรถใหม่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้