[[[ รูป คลอง 5 เสาร์ 12-สค-06 ]]] ฟันเธอ..คร้าบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Denn, 13 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    อิอิ หนุกหนาน และ มันส์ กันมาก ๆ คร้าบบบ

ไปดูบรรยากาศและการแข่งขันกันน่ะคร้าบบ

:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2006
  2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    Server RacingWeb มีปัญหา
    ผมเลยจัดให้คร้าบบบ มาเร็ว ดูเร็ว.... วิ้ววว :D :D :D

3. Denn

9,717
    819
    113
    สุดท้าย ขอแสดงความเสียใจกับ Vios ด้วยน่ะครับ

Set Bow มา ก็ถึง จุดจบ ครับ น้ำมันกระจาย เต็ม Track
    เห็นแล้วสยองแทนครับ

งานนี้วางใหม่อย่างเดียว สงสัยได้จัด 3S ป่ายแน่ ....

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    รูป สวย คนก้อหล่อ แจ่ม แจ่ม

5. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    รถ คนหล่อ ไปไหนอะ

ตอนลง แทรค อะ

ป๋า เด่น จัดมาหน่อย

6. gora

gora New Member Member

359
    92
    0

แหม พี่ ชมผม ซะขนาดนี้ เขิล นะ

7. joylygirl

joylygirl New Member Lady Member

461
    91
    0
    *+*+*+...รถใครอ่ะสีชมพูสุดยอด....สีแจ่มมากๆๆ....*+*+*+

8. N u T @ RU Racing Club

N u T @ RU Racing Club New Member Member

70
    5
    0
    ขอบคุณ สำหรับรูปสวยๆคร้าบบบ

9. ake sunny b11

ake sunny b11 New Member Member

81
    25
    0
    น่าอิจฉา

10. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบบ...:) :) :)

11. Denn

9,717
    819
    113

เอา.... คนหล่อ ก๊อก 2 :D :D :D เต็ม ๆ อิอิ

12. Denn

9,717
    819
    113
    อีกหน่อย.... :D :D :D [​IMG]

13. Denn

9,717
    819
    113
    เอา...จัด Clip มาให้ด้วย

คนหล่อ Track A ---- แหม่... Burn ล้อมาสะ น้องผมกลัวเลย 5555+++
    น้องผมขับ Track B ---- ครั้งแรก ของมัน... มันบอกใจเต้น ตุ๊บ ๆ ตื่นเต้น โคดดด อะอะอะ

http://www.pitchayatech.com/Denn/14VSN16.3gp

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    อีก Clip CEP เหลือง.... Drift ตาคนนี้ แรงเยอะจริง ๆ :D :D :D
    http://www.pitchayatech.com/Denn/MOV0019A.3gp

14. cancer

cancer New Member Member

11
    2
    0
    คุณ เด่น...ทำสเกิร์ต รอบคันที่ร้านไหนมาครับ งบประมาณเท่าไรครับ.....:eek:

.....สวยมากๆ :eek: ดูจากรูปแล้ว.....งามเลยครับ..........:)

...... ตอนนี้ผมกำลังหาร้านทำอยู่ครับ......รบกวนด้วยครับ ..ขอบคุณครับ

15. Denn

9,717
    819
    113

ร้าน นินทร์โต้ ทรัส ช็อป คร้าบบ
    ราคาผมรอบคัน 12000
    แพงนิด แต่ทำสีดี สีแห้งช้า ช่างก็ฝีมือ ติดตั้งดี
    เจ้าของร้านกันเอง ชื่อพี่ต้น... ครับ
    มีปัญหาอะไรใน 1 ปี แกจัดให้เลยครับ

อิอิ ช่วยพี่เค้าโฆษณาหน่อย เพราะสรุปงานออกมา ถูกใจ ไม่ผิดหวังครับ
    ลองเข้าไปดูงานใน Web ก่อนก็ได้ครับ
    www.ninto.com
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=22945&page=11

02 722 4535, 04 133 1456

ส่วนอันนี้ ตอนผมไปลองเทียบดู...
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=158160

16. dirlenor

dirlenor New Member Member

50
    14
    0
    ทำไม กาย อัพรูป มะ ได้เลย มี 100 กว่ารูปอ่า ๆๆๆๆ ทำไงดีๆๆๆๆๆ

17. Denn

9,717
    819
    113

กาย ไปหาที่ ฝากภาพ ไว้น่ะ แล้วเอา Link มาแป๊ะ แจ่ม ๆ

เอา..เข้าไป Upload ไว้แล้ว เอา Link มาใส่ :D :D
    http://pic2.us/

ออกมาจะประมาณนี้
    Post This Picture on a Forum.

18. cancer

11
    2
    0
    ขอบคุณครับ คุณเด่น....:) ..
    ......ขอถามหน่อยนึงครับว่า...ผมได้เข้าชมในweb ของทางร้านแล้ว มีราคา ประมาณ 8000-9500 พร้อม ทำสีแห้งช้า.....แต่ของคุณเด่น(b14 )นี่มีอะไรพิเศษเพิ่มเติมป่าวครับ....เช่นต้องมันขัดปาดให้เข้ากัยกันชนเดิม หรืออื่นๆ.อะครับ..ถึงได้ราคา 12000 บาท......:p
    ......อ้อ แล้ว คุณเด่นใช้เวลาทำกี่วันอะครับ เพราะผมก็เอาb14 เข้าไปทำเหมือนกันครับ...:D
    ........ขอบคุณครับ ขอถามไว้เป็นข้อมูลก่อน แล้วผมจะเข้าไปที่ร้านเขาเลยอะครับ..........ขอบคุณมากครับ:)

19. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    แหม....ยิ่งดู ยิ่งมัน อยากไปอีกเร็วๆ วุ๊ยยย

20. เอสSUNNY-GA16

เอสSUNNY-GA16 New Member Member

412
    153
    0
    แจ่มคับ

21. Denn

9,717
    819
    113

อย่างนี้ ครับ ราคากลาง นั้น เป็นแบบ ตรงรุ่น ครับ เช่น พวก Vios Civic Jazz
    ของผมเป็นงาน แปลง คือเอาของชุดอื่น ๆ มาแปลง ราคาก็จะ up ขึ้นมาหน่อย
    ส่วนตัว ผมได้ไปดูงานของจริง ตอนไปถามราคาและเลือก ชื้นงานดู
    เห็นงานดีครับ เนียน สีก็แน่นอน ผมเลยไม่ ซีเรียจเรื่องราคา
    ซึ่งร้านดีดี ส่วนใหญ่ เช่น YATT ก็ราคาประมาณนี้ครับ

ส่วนเวลา ในการทำ ของผมประมาณ 1 อาทิตย์ ครับ
    ไม่ต้องทิ้งรถ อันเนี้ยสำคัญ เพราะผม ยังไง ๆ ก็ไม่ทิ้งรถไว้แน่ ๆ

แต่ต้องมี 1 วัน ไป ให้ทางร้าน ปรับชิ้นงานให้เข้ากับรถเรา
    ส่วนนัดวันอีกที หลังจากขัดและโป๊วสี มาแล้ว เพื่อมาดูรายละเอียดกัน ว่าเข้ารูป และ อยากจะให้เพิ่ม หรือลด อะไรก็ได้ครับ

สุดท้าย ทำสีเสร็จ ก็นัดวันติดตั้ง ครับ :D :D :D

22. dirlenor

50
    14
    0

ลองทำแบบที่พี่เด่น บอกๆๆ

23. dirlenor

50
    14
    0
  24. dirlenor

50
    14
    0
  25. dirlenor

50
    14
    0
  26. dirlenor

50
    14
    0

โทดทีนะพี่เด่น ถ่ายมะสวยเลย แสง มัน จ้าเลย กะ มะ ถูกคราบๆๆ

27. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    แจ่ม มาก กาย รูปมุมสวยดีจัง ชอบๆๆๆ

28. Denn

9,717
    819
    113
    กาย ++++ สวยได้สวย มุมก็สวย แจ่ม ๆ ตามภาวัยรุ่น อิอิอิ :D :D

29. cancer

11
    2
    0
    ...:) .....ขอบคุณ คุณเด่นมาก สำหรับข้อมูลครับ........:p

30. Nun Black-List!!!

Nun Black-List!!! Member Member

42
    12
    8
    :(:(:(:(:(:( อดไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้