แนะนำล้อหน่อยครับใส่ EG 3dr

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nyce, 28 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    อยากได้ล้อ offset ลึกๆอ่ะคับ

เห็นมาหลายชุดละ แต่ไม่รู้อันไหนยี่ห้อไหนรุ่นอะไรบ้าง

เอาแบบที่ใส่แล้วล้นๆหน่อยอ่ะคับ

มีแบบไหนแนะนำกันบ้างครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ :D

2. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ที่เห็นก็ RPF1 Watanabe บ่อยๆหน่อยน่ะครับ

3. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    ที่อยากได้ มันจะอารมออกแนวไปทางอเมกา อ่ะครับ

แต่ watanabe ก็สวยนะ ;)

4. maimugen33

maimugen33 New Member VIP

66
    2
    0
    ticseries พัทยาครับน่าจะตอบได้ตรงกับความต้องการมากที่สุด

ปล.ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับทางร้านนะครับ

5. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    ลองดู series enkei tuning ดูคับ

6. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    จัดหนักๆไป EG6 แนว อเมริกัน จ๋า

7. ☻Drifter"Pom☻

☻Drifter"Pom☻ New Member Member

47
    0
    0
    Equip 03 แบบรูปสองคันสุดท้ายมั้ยคับ ผมมี :D

8. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    อยากเมกา ต้อง Equip คับ ไม่งั้นก็ TE37 ออฟ 0 ล้นสะใจ

9. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    ตามงบประมาณ เลยครับ ตอนนี้เทพสุดก็น่าจะ te37vล่ะครับ ของใหม่น่าจะเกือบ80000
    มีเพื่อนกำลังจะขายพอดี เป็น 15 กว้าง 8 ออฟ+25 4วง สีน้ำตาลไหม้ มือ2 ใหม่มากกกก
    สนใจลองสอบถามได้ครับ 0818144020
    ........................................................................................

จากรูปของเพื่อนๆข้างบน มีใครรู้บ้างว่า ไอกระจกข้างที่มันยาวๆมันของยี่ห้อไรอ่ะครับ

10. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    กระจกมองข้างยาวๆมันเป็นของแต่งจากทางอเมกาครับเห็นในหนังสือหลายเล่มทางโน้นกำลังฮิต
    ในไทยเห็นรถ215ของ เอกการาจ เค้าก็ใส่อยู่นะครับ ลองโทรถามพี่เอกดูน่าจะมีของครับ แต่ราคาเท่าที่รู้มาแพงเอาเรื่องอยู่

11. Palmmy

Palmmy Member VIP

193
    6
    18
    vision type DC ครับ

12. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    EG ต้อง Equip หรือ Te37 จบแน่ๆ อย่าลืมดูสีรถด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้