ดิสหลังb13

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kidsmadagus, 12 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kidsmadagus

kidsmadagus New Member Member

120
    13
    0
    ผมซื้อดิสหลังมาใส่คับ
    คือรู้สึกว่ามันไม่คอยจับ
    จะต้องใส่อะไรเพิ่มไหมคับ
    ของผมแม่ปั้มแบบสี่สายออกที่แม่ปั้มเลย
    หรือพี่มีรูปไหมคับถ่ายรูปแม่ปั้มให้ดูหน่อย
    ขอบคุณคับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ลองเปลี่ยนผ้าเบรค ใหม่ดูหรือยังครับ ผ้าเก่า มันแข็ง นะครับ

3. kidsmadagus

120
    13
    0
    เก่ามากอ่ะพี่
    แต่เอามาขัดมันก็ใช้ได้ป่าวไม่รู้55หนามากๆๆๆ

4. อย่าไปเสียดายมันเลยครับเปลี่ยนใหม่ดีกว่า
    ทื่อู่พี่ติ่งก็มีนะครับ

5. kidsmadagus

120
    13
    0
    สงสัยไม่พ้นซะแล้ว55ที่ต้องเปลี่ยน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้