ถ้าจะรื้อรถทั้งคัน ให้เหลือแต่ "โครง" จ้างใคร รื้อให้ได้บ้างครับ(จริงจังครับผม)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Tum WINGS, 15 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ได้แล้วครับผม ขอบคุนครับพี่ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กุมภาพันธ์ 2011
  2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    น่าจะเป็นพวกช่างตามอู่สีอะ

3. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    ลองลงขายซากพร้อมทะเบียน หรือแยกซากกับทะเบียน
    หรือขายเป็นชิ้น แล้วให้คนซื้อมารื้อเอง น่าจะประหยัดกว่านะผมว่า

4. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
    .....รถอะไรอะคับ อยู่แถวบ้านเร้ย ลองถามๆอู่ทำสีคับ เพราะช่างประกอบ รื้อได้หมดอยู่แล้ว ราคาก้เหมาอะคับ รื้อๆๆง่ายกว่าประกอบ

5. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    รื้อ เอง เลยครับ เอาเท่าที่ได้

6. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ได้ที่รื้อแล้วครับ ขอบคุนมากๆๆคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้