รายละเอียด+โปรโมชั่นร้านอุ่นไอดินครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย joiceSi, 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    :) จากมติเสียงส่วนใหญ่ในสภา Si โหวต ร้าน "อุ่นไอดิน" เป็นที่ประชุม เอ้ย
    มีทติ้งเดือน มิย.52 เมื่อวาน(30พ.ค.) เลยชวนเจ้าเบส พีชและหน่อยไปลอง
    ซะหน่อยครับ ซิวช้างไป 3หลอด มาต่อกันที่บ้านพีชอีก เล่นซะเมาหัวทิ่มเลย
    อิอิ อาหารอร่อย ดนตรีสดวงแรกเล่นไม่ค่อยโดนใจ(ถ้าคิดในแง่ดีก้อได้พูดคุย
    กันมากขึ้น อิอิ แต่วงสองเล่นมันดี ซึ่งวันที่ไปกินเป็นวันอาทิตย์ไม่แน่ใจ
    ว่าวันเสาร์จะเป็นวงเดิมหรือเปล่า
    เด็กเสริฟ ไม่ค่อยแหล่ม แต่เด็กเชียร์เบียรเฟรดเดอบอยส์ แหล่ม 2คน อิอิ
    รายละเอียดร้านอุ่นไอดินที่สอบถามมานะครับ

-ห้องคาราโอเกะ ห้องใหญ่ รองรับประมาณ 30 ที่ ห้องละ 1600 ทั้งคืน
    แต่ช้าก่อน!! ถ้าค่าอาหารเกิน 3000 บาท คิดค่าห้อง 800 บาท
    - ถ้าไม่เอาห้องคาราโอเกะ ลานโล่งหน้าร้านก็น่านั่ง บรรยากาศดี ถ้าฝนไม่ตก
    นะ กะอีกที่ก็ชั้นสอง บรรยากาศดีครับ ถ้าชอบเงียบๆ ลมเย็นๆ
    - สามารถจอดรวมได้ วันจองผมจะให้ทางร้านกันที่ไว้ให้คลับ ประมาณ
    20 คันครับ
    - เบียร์ช้างหลอดละ 350 สิงห์หลอดละ 450 บาท แต่ดูๆ จากเจ้าเบสแล้ว
    อยากกินเฟรดเดอบอยส์ มากกว่า อุอุ
    ถ่ายรูปไว้แต่ลืมเอาที่เสียบการ์ดกลับบ้านอ่ะครับเด่วพรุ่งนี้จะเอารูปบางส่วน
    มาลงให้นะครับ:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2009
  2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ช่ายงับ จากที่ได้ไปกินมาๆๆ บรรยากาศก็ดีเลยครับ ถ้าฝนไม่ตกนะ นั่งข้างนอกก้จาชิวดีๆๆ

แต่ถ้าอยากเปนส่วนตัวก้คงต้องคาราโอเกะอะงับ ไม่ต้องกลัวฝนตกด้วยๆ

ส่วนอาหารก็รสชาติดีงับ ดนตรีสด เบสว่า วันเสาร์อาจจะดีกว่านี้

แต่จากใจ เฟรดเดอบอยส์ เบสว่า เบียเค้า เจ๋งมากนะงับ ทั้งสั้น ทั้งขาว อวบ เอ้ยๆๆๆ มะใช่ น่าดื่ม+รสชาติดีงับ

ดังนั้นจากที่เบสได้คุยกับพี่กอฟแล้ว เบสอยากให้ทุกคนลองโหวตดูนะครับ ว่า เราจา นั่งข้างนอก ฟังดนตรีสด อากาศชิวๆๆ

หรือ เราจานั่งในคาราโอเกะ ไม่ต้องกลัวฝน เฮฮา เปนกานเองได้เต็มที่ๆๆ ยังไง ลองโหวตกานดูนะครับๆ

ถ้าได้มติยังไง เด๋วเบสกับพี่จ๊อย จะได้ไปจัดการเรื่องจองครับป๋มๆๆๆๆๆๆๆ

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เกะๆๆๆๆ

4. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    เจ๋งมากมะ.....................
    เดี๋ยวมีเคลียนะ ตอนแรกจะไปหา(ขับรถจะขึ้นทางด่วนแล้ว) แต่บอกบุมว่า พี่ๆจะกลับกันตอนทุ่มกว่า
    ที่ไหนได้ เกือบสี่ทุ่ม มิหน่า....ถึงไม่อยากให้ไป

ไอพีเอ้ยยยยย
    :cool:

5. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เกะก็ดีนะคร๊าบบ

กันฝนตกด้วย

^^

6. bestza

2,475
    13
    0
    อาร๊ายฟระ มะรุ้เรื่องน๊าๆๆๆๆ

7. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เกะก็ดีนะคร๊าบบ

กันฝนตกด้วย

^^

8. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เกะ ก็ได้ครับ
    มันไม่มีเด็กมานั่งๆ ให้ด้วยหรอ อิอิ

9. bestza

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    อยากได้ เด่วจัดให้ อิอิอิ

10. peach007

peach007 Guest

0
    0
    0
    ความเห็นผมนี่ ที่ไปนั่งมานี่ผมว่าข้างนอกก็ดีนะคับจะได้เห็นสาว ๆ ตลอดเลยอ่ะคับ

บรรยากาศก็ดีนะคับช่วงค่ำ ๆ นี่แหล่มเลย

แต่ถ้ากลัวฝนนี่ก็นั่งข้างในก็ได้ครับ ว่าแต่จะมีใครร้องเพลงมั่งมั้ยอ่ะ

11. bestza

2,475
    13
    0
    น้องพี จาเอา เฟรดเดอร์บอย ฮ๋าๆๆๆๆๆๆ

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จากประสบการณ์ พอเริ่มได้ที่กัน ร้องกันทุกคนอะครับ:D:D
    รอฟังท่านอื่นๆบ้าง แค่ผมอยากนั่งห้องแอร์ครับ

13. thananonn

1,973
    34
    0
    อย่าลืม เรามีนักร้อง อยู่คน

น้องเบสเดอะSI

14. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    น้องเบส สะดีด ลูกศิษย์ พี สะเดิด 555

15. bestza

2,475
    13
    0
    ง่าๆๆ อิอิ ถูกต้องเลยพี่ชาย เบสเดอะ si

เปนคู่แข่งกับ the star ^_______^

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:01:14 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:00:31 ----------

ต๊อยๆๆๆๆๆๆๆ เจ้ยๆๆๆ มะใช่ลูกศิษน๊าๆ อิอิอิ

จารอฟังพี่ก๊อกร้องนะวันนั้นอะ หุหุหุ

เบสขอนั่งฟังพวกพี่ๆร้องดีก่า งุงิ

16. joiceSi

816
    9
    0
  17. joiceSi

816
    9
    0
    ต่อๆ

หน่อยวันนี้มากับคนผมยาว อิอิล้อเล่ง ไม่ต้องตีกันล่ะ:cool:
    View attachment 1337881

กินแล้วภาคภูมิจายยยยยย
    View attachment 1337882

เค้าเองง
    View attachment 1337883

ส่งท้าย
    ถ่ายรวมซะหน่อย ให้เด็กเสริฟถ่ายให้มันบอกถ่ายไม่เป็น เฮ้อ จริงของมัน
    View attachment 1337897

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2009
  18. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ร้านน่านั่งมากครับ
    เอาห้องเกะ ก็ดี พี่ก๊อฟ เค้าขี้ร้อน
    เด๋วต้องแวะอาบน้ำก่อนกลับบ้านอีก 555

19. bestza

2,475
    13
    0
    พี่เบ๊ค เด่ว meetingเสด เราไปอาบน้ำกานต่อมั้ย อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอาเยนๆๆๆ สบายๆตัวๆๆ เลยน๊าๆๆ

แหล่มๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. joiceSi

816
    9
    0
    ^^^^^งานเข้าอยู่ เคลียร์แร้วเหรอ อิอิ

Joice++Jum

21. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ไอ่พียังซ่าส์

hell รออยู่ 555+

22. joiceSi

816
    9
    0
    แผนที่ครับ

View attachment 1338052

ถ้ามาจาก ถ.ราชพฤกษ์ วิ่งมาเรื่อยๆ ผ่านวงเวียนพระราม 5 ข้ามสะพาน
    ข้ามคลอง ตรงมาสักพักจะเห็นร้านอยู่ทางขวามือ แล้วก็หาที่ยูเทิร์นครับ

ถ้ามาจากด่วน ลงงามวงศ์วาน วิ่งมาเรื่อยๆ ข้ามแยกแคราย ข้ามสะพาน
    พระนั่งเกล้า แล้วออกทางขนาน จะมีป้ายนครอินทร์ หรือราชพฤกษ์ ก็
    เลี้ยวเลยครับวิ่งมาไม่นานจะเห็นร้าน

23. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหมครบทุกอย่างขนาดนี้ ต้องขอบคุณสมาชิกฝั่งนนท์จริงๆ
    ที่เหลือ รบกวนทุกท่านช่วยตัดสินใจ 2 เรื่องครับ

1. วันที่จะไป ระหว่าง เสาร์ที่ 20 หรือ 27 มิถุนายน
    2. จะนั่งคาราโอเกะ หรือ กลางแจ้ง

รบกวนทุกท่านด้วยนะครับ:D:D

24. thananonn

1,973
    34
    0
    20 กับ 27 ใครว่าวันไหนดี

ผมโหวต 20 เดี่ยว 27 เงินหมด

25. peach007

peach007 Guest

0
    0
    0
    อาบน้ำที่ไหนอ่ะเบส อาบด้วยคนจิ

แต่เอ๊ะ ช้าก่อนที่บ้านลืมจ่ายค่าน้ำรึเปล่าเนี่ย

อิอิอิอิอิอิอิอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอิ้ก ๆๆ

26. the_secretest

746
    13
    0
    เอาสำลีอุดหูไปด้วยนะ:D

27. tamako

3,038
    88
    0
    โหวด 20 ในร่ม ครับ

28. tamako

3,038
    88
    0
    :D งานนี้ต้องยกให้ เจ้าพีเค้า นะบูม เค้าไปราชการลับของ club si หุหุ :eek:

29. bestza

2,475
    13
    0

555555+

เรามันผู้ชาย อย่าไปกลัว คุ๊ๆๆๆๆๆๆ อิอิอิ

30. bestza

2,475
    13
    0
    โหหหหหหหหหห วันแรกนะเนี่ยๆๆ ตั้งแต่รุ้จักกัน ที่พี่เบ๊ค สนับสนุนเบสเนี่ย อิอิอิ

เด่วจาเปนรการลับตลอดดีก่าเรา ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้