อยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับพวก เบาะ impresa หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Wanted69, 17 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    อยากรู้ว่าเบาะอิมเที่เห็นมีหลายๆแบบเนี่ย เหมือนกันหรือเปล่า แล้วการนั่งสำหรับคนตัวใหญ่ น้ำหนัก 80-90 เนี่ย โอเคไหม เมื่อยมากมั้ย พอดีอยากได้เบาะ fto แต่หาไม่ได้เลย เลยมามอง อิม แทน แล้วเบาะของ ceilca g7 กับ อิม อันไหนน่าสนใจกว่ากันครับ ปล. รถที่ใส่เป็นสองประตู แนะนำด้วยครับ

2. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    เบาะ อิม นั่งสบาย คอนเฟิร์ม

3. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    นั่งสบายจริงๆครับ แน่นอน

4. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    ใช้มาหกปีแล้วครับ OK เลย ขนาดเจ้านายผม เป็นคนไม่ชอบรถ
    ยังบอกเลยว่า นั่งสบายดีว่ะ

5. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    ใช้มาหกปีแล้วครับ OK เลย ขนาดเจ้านายผม เป็นคนไม่ชอบรถ
    ยังบอกเลยว่า นั่งสบายดีว่ะ

6. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    แล้วระหว่างเบาะ อิม กับ เบาะ เซลิก้า g7 อันไหนน่าสนใจกว่ากันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้