จากใจผู้จัดงาน Midnight Speed Party

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Per_Supra, 18 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    ขอขอบคุณพี่น้องชาว Midnight มากๆนะคับ สำหรับเสียงตอบรับงาน Midnight Speed สนามที่ 2 คนเยอะมาก ยิ่งดึกยิ่งเยอะยิ่งสนุก การจราจรด้านนอกติดขัดเป็นกิโล เนื่องจากที่จอดรถด้านในเต็มล้นสนาม แต่ก็มันส์มากสนุกสนานกันไป กว่าจะได้กลับทีมงานผู้จัด 5 คนนั่งประชุมกันต่อยันเช้า ถึงบ้านหน้าดำปี๋เลย ส่วนพี่น้องท่านใดที่ไม่ได้เข้าสนามต้องจอดรถด้านนอกหรือเข้าล่าช้า ผมต้องขออภัยด้วยนะคับ เพราะด้านในสนามจะแตกละคับ ผมจึงจำเป็นต้องปิดทางเข้าสนามชั่วขณะ เพื่อระบายรถออกก่อน ไม่คิดว่าเสียงตอบรับของเพื่อนๆจะดีขนาดนี้ ส่วนเรื่องตีมในงานผิดพลาดประการใด ผมและทีมงานต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ หวังว่าหลายๆ องค์ประกอบในงานอาจจะถูกใจท่านบ้าง ไม่มากก็น้อย และงานนี้จะสำเร็จลุล่วงไม่ได้คับหากไม่มีพวกท่าน คำติชมของท่านผมจะเก็บไว้ไปปรับปรุงแก้ไขในสนามต่อไปนะคับ ผมและทีมงานผูจัดทุกคนขอขอบคุณเพื่อนๆจากใจจิงคับ ขอบคุณคับ ส่วนสนามหน้าจะจัดที่ไหนอย่างไรเดี๋ยวผมจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะคับ รับรองมีเซอร์ไพรส์เหมือนเดิมคับ @องค์กรลับ Midnight Racing

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กุมภาพันธ์ 2011
  2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แจ๋ว คับ Per. รอติดตาม ครั้งที่ 3 คับ อิอิ

4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอให้งานแบบนี้และองค์กรลับ อยู่คู่เมืองไทยตลอดไป

5. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    รถเยอะจิงๆๆๆๆๆ

6. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    เยี่ยมเลยครับ

7. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    อยากดู "คลิป" เพิ่มครับ "คลิป"นาทีกว่าโดนใจกันทุกคนเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย แต่ไม่จุใจค๊าบ ฮี่...

8. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    สนุก มากๆ คับ ^__^

9. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    เอาอีกกๆๆ อิอิ

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    งานดีๆ จัดบ่อยๆนะครับ

11. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    แหร่มเลยครับ งานใหญ่ๆ อายเลย อิอิ

12. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    รอฟังเซอร์ไพรส์ครั้งต่อไปครับ

13. 1.16นี่สุดดเลยอะ น่าจะมีภาคต่อนะ

14. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    คนเยอะมาก

15. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    ผิดพลาดประการใดทางผมและทีมงานต้องขออภัยเพื่อนๆด้วยครับ

จะนำไปแก้ไขและปรับปรุงในงานต่อๆๆไปครับ

สุดท้ายขอขอบคุนเพื่อนๆมากครับที่มาร่วมสนุกกัน

16. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    Good Job ครับ เสียดายที่ไม่ได้ไปสัมผัส แต่เท่าที่ดูจากรูปแล้ว คนเยอะ จริงๆ

17. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    แทบไม่ได้ดูรถแข่งเลยคับ เพราะเจอเพื่อนๆเยอะมาก เดินดูรถสวยๆที่มาในงานก็เกินคุ้มค่าเข้าสนามแล้วคับ เจ๋งมากคับ

18. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    จัดไปพี่ ฮ่าๆๆๆ

19. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    สนุกดีครับ ได้วิ่งไป2-3รอบ

ฝากเรื่องการสื่อสารกันนิดนึงละกันนะ ข้างหน้ากับข้างหลังเหมือนจะสื่อสารกันไม่ค่อยตรงกันเท่าไร บางทีรถวิ่งออกมาจนเข้าพิทไปแล้วหน้าเส้นยังไม่รู้เรื่องเลย

รถย้อน รถวน คนเดินเข้าไปที่แทรกปลายเส้นอีก จัดstaffซักชุดถือว.คุยกัน ไว้คุมปลายเส้นอีกซักทีม ไว้สื่อสารและป้องกันปัญหาที่ไม่ถึงก็ดีนะครับ

20. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    คนแน่นมากครับ รอครั้งที่3ครับจัดบ่อยๆนะครับ อิอิ เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านครับ ขากลับวงแหวนครึกครื้นมากครับ อิอิ

21. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ผมว่าดีที่สุดแล้วคับ เป็นกันเองดีคับ
    ปล.รถไม่เยอะหรอกคับ แต่สนามมันเล็กคับ อิ อิ (ล้อเล่นนะคับ พี่ๆ)

22. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ดีใจมากครับ ถึงแม้ผมจะมีส่วนร่วมเล็กๆในงาน

23. สุดยอดดดดดดด หิหิ...

24. เอาอีกคร๊าบ

25. เอาอีกคร๊าบ

26. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    เป็นงานแดร็กที่มีคนดูมากที่สุดในประเทศเลยมั้งเนี่ย

ได้อารมณ์มากๆครับงานนี้ ไม่ดึก ไม่เมา ไม่มันส์ ไม่เลิก แต่อย่ามีเหตุละกัน ผมว่าโดนด่ายาวววว

ปล.จัดอีกครับ รอๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้