หาร้านทำช่วงล่าง แถวรามคำแหง หัวหมากครับผม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ALTIMA BDA_U13, 20 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    หาร้านทำช่วงล่าง แถวรามคำแหง หัวหมากครับผม รบกวนขอคำแนะนำ ด้วยครับ

2. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    เลยไปซักนิด ซอยมิสทีนได้มั๊ยครับ แนะนำตี๋มิสทีนครับ ลองดู

3. The NeT

The NeT New Member Member

51
    4
    0
    เส้นตัดใหม่ที่ผ่านหน้า Abac ผมเห็นมีร้านอยู่นะ อยู่ฝั่งเดียวกับร้านล้างรถ ขับเลยขึ้นมาทางสะพาน หันหน้าไปทางมหาลัย

4. lucifer_fd1

lucifer_fd1 New Member Member

2
    0
    0
    จะเข้าร้าน ระวังนะครับ

ถ้ามีฮอยท์ ถามราคาก่อนไม่งันโดนหัวแบะ

5. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    มาแถว รัชดา ไหมครับ? ร้านพี่หนึ่งไฮ้เซอร์วิส .. งานดี งานเนียน จบแน่นอน อยู่หลัง โพเซดอล หาไม่ยากครับ เลี้ยวเข้าซอยข้างๆ โพเซดอล ตรงไปเรื่อยๆ จนเจอสี่แยกไฟแดง ร้านอยู่ซ้ายมือร้านแรกครับ ติดกับปั๊มแกส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้