DVD+GPS มีสมาชิค ท่านใด ติดในรถบ้าง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย AozE, 2 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AozE

AozE New Member Member

35
    0
    0
    ผมอยาก ติดตั้ง เครื่อง DVD ที่มี GPS ในตัวอ่ะ ครับ ซึ่งมันต้องเปลี่ยน กรอบแอร์ ด้วย ที่ไหน รับติดตั้งบ้างครับ แล้ว ตัว เครื่อง DVD+GPS ส่วนใหญ่ ยี่ห้อ ไหนดีครับ ขอบคุณครับ ^^

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เคยดูของ kenwood 4 หมื่นกว่าๆ

3. kai2521

kai2521 New Member Member

12
    0
    0
    เคยเห็นมือ2ของตัวLEV นะ ที่มันเป็นแบบ2DIN เราต้องไปแปลงอีกที(เราต้องซื้อกรอบแอร์3ปุ่มมาใหม่ ราคาประมาณ2500-300 บาท) ผมว่าน่าจะใช้ได้นะ แล้วก็ไปเลือกเอาว่าจะเอายี่ห้อของจอแบบไหน

4. AozE

35
    0
    0
    สวัสดีครับ หายไปนาน ยุ่งๆอยุ่กับสารนิพนธ์ ผมได้กรอบแอร์มาแร้ว แต่ใส่ไม่ได้ เหอๆต่อสายไฟไม่ถูก

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    กรอปแอร์ พร้อมระบบแอร์เลยป่าวอะคับ แหๆ

6. AozE

35
    0
    0
    ฮ่าๆ ได้แต่กรอบอะครับพี่ ยังไม่มีปัญญาใส่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้