ขอความช่วยเหลือหน่อย ครับ วงจรไมล์ B13

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย 7sin, 7 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 7sin

7sin Member Member

155
    1
    18
    ขอความช่วยเหลือหน่อย ครับ วงจรไมล์ B13

คือได้ไมล์มา แต่ไม่มีวงจร (ไม่กล้า ต่อ) กลัวต่อแล้วใหม้
    พี่น้องท่านได มีวงจร ขอความช่วยเหลือ ขอวงจรหน่อยครับ

หน้าตาไมล์ ตามรูป เลยครับ

ขอบคุณ ล่วงหน้าเลยครับ

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    อ.พงษ์ศักดิ์ เลย คุณเชาว์ แกมีชัวร์

3. 7sin

155
    1
    18
    อาจารย์แกยัง ไม่มีครับ

เมื่อวานผมไปติดแอร์ Digital มาครับ

ปล.
    ตู้ Blower แอร์ ของคุณ van x เป็นของNV เดิมๆ หรือเป็นของ B13 ครับ
    คือตู้ผมใส่มอเตอร์เลือกลม นอก-ใน ไม่ได้

4. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    น่าจะเดิมครับ ไม่ชัวร์

5. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    รบกวนถามนิสคับ ไมล์รุ่นนี้แปลงใส่ NV แค็ปปี98ได้หรือเปล่าครับ แบบว่าเห็นของเดิมมันไม่มีว้ดรอบ

6. 7sin

155
    1
    18
    ท่าจะใส่ก็ได้ครับ แต่ไม่สวย ต้องมีการแปลงคอนโซล
    เพราะ NV กระบะใช้ คอนโซลไม่หมือน NV-Van ครับ

7. Van X

1,247
    44
    48
    ยัดได้ครับ แต่ทรงมันจะตั้งๆหน่อยนะครับ

8. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ยัดได้เลยเหรอพี่เอ็กซ์ เท่าที่จำได้ไมล์ตัวกระบะมันมีหูด้านบนอันเดียวนี่นา แต่ B13 หูด้านบนมี 2 อัน ยัดเข้าแล้วร้อยน๊อตได้หรือเปล่าครับพี่ หรือยังไง ผมก็ชักงง ๆ

9. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ขอบคุณครับ น่าเสียดายอยากหล่อแบบแวนบ้างจัง :)

10. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    กระบะยกคอนโซลเลย แหล่มๆ

วงจรตาเบิ้ม น่าจะมีนะ
    ของผมมีแต่แบบเลขธรรมดาอะ ไม่ใช่ดิจิตอล

11. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    เคยเห็นมีในกระทู้เก่าๆนะคุณเชาว์ จำได้ว่าเคยโหลดเก็บไว้ แต่หาไม่เจออ่ะ

12. 7sin

155
    1
    18

หาอยู่นะ คุณโจ

13. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ถามอีกนิส ยกคอนโซล+ไมล์อันนี้ งบมันประมาณเท่าไรครับ ...

14. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ขอนุญาติครับคุณเชาว์

คอลโซนเดิมของตัวกระบะใส่ได้ครับ....ผมเคยแปลงใส่แค่น๊อตด้านล่าง 2 ตัว ที่ฝาครอบไมล์ ด้านบนต่อให้ยาวขึ้น...ด้านล่างตัดออกประมาณ 1 นิ้วครับ

ใส่ได้เลยครับ

ปล.แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนใสคอลโซนแวนนอกครับ...อิอิ..ใส่แอร์ดิจิตอล

15. YAmodels

YAmodels New Member Member

117
    1
    0
    ไม่รู้จะใช่รึเปล่านะ:p

16. 7sin

155
    1
    18
    ยังไม่ใช่ครับ
    อันนี้เป็นของ NX ครับ

17. --- OS11 ---

573
    3
    0

ดูจากรูปงามจิงๆ ค่าเสียหายเท่าไรครับ อยากทำบ้างจังใครรับแปลงผมไม่มีฝีมือด้านนี้เลย

18. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    อิอิ...คงไม่ได้รับแปลงครับ...ผมอยู่ไกลนะ บุรีรัมย์....แต่ให้คำแนะนำได้ครับ...อิอิ...

19. เอ็ม150nvขาว

เอ็ม150nvขาว New Member Member

119
    0
    0
    ไม่ไกลหรอกครับพี่เอ้ แค่บุรีรัมย์เอง อิอิอิอิ เดี๋ยวว่างจะแวะไปหาอีกครับ อ๋อ เกือบลืมของผมก็มีอันนึง เรือนไม B13 vtแต่ไม่รู้ว่าจะไส่ได้หรือเปล่า ของไทยอะครับ ไม่ใช่ของนอก

20. priewclub

priewclub New Member Member

6
    0
    0
    เหมือนของผมเลยคับ ผมไม่มีวงจรแต่แนะนำร้านได้นะคับ [​IMG]
    โทรมาสอบถามได้นะคับ 0806265552

21. 7sin

155
    1
    18
    ขอบคุณครับ

ตอนนี้เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ

ต้องขอบคุณอาจารย์ พงศักดิ์ แกจัดให้เรียบร้อยแล้วครับ

[​IMG] Thanks: ลดน้ำหนัก, sbobet

[​IMG] Thanks: ลดน้ำหนัก, sbobet

22. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    มากมายนะเรานะ จะเอาอีกซักกี่ไมล์เนี่ย

23. 7sin

155
    1
    18
    แซว จังเลยนะ

24. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยากสวยมั่งจังครับ

25. priewclub

priewclub New Member Member

6
    0
    0
    รถสวยดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้