อยากได้เพลา หรือซ่อมเพลา ครับมีที่ไหนขายหรือรับซ่อมบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nowbassist, 11 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    รถผม sr 20 de เกียร์ธรรมดา เพลาด้านในฝั่งซ้ายแตก ช่างเขาพยายามไปหามา แต่มันเป็นของ sr 18 และแกนมันสั้นกว่า หาที่ไหนมีของบ้างครับ ขอบคุณมากๆเลยครับค่อนข้างเดือดร้อน ถ้าเป็นแถวรัชดา สุทธิสาร ห้วยขวางก็ดีนะครับ เชียงกงห้วยขวางไม่มีนะครับไปหาแล้ว

ปล. ขออภัยหากต้องไปโพสในหน้าซื้อ-ขาย แต่ห้องนี้น่าจะได้นะครับ

ขอบพระคุณทุกท่านครับ

2. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    โชคชัย4 ซอย71 วิ่งตรงเข้าไปเลยธนาคารไทยพานิชย์ไปอีกนะครับ
    เป็นร้านทำโช๊ค ครับรับซ่อมเพลาด้วยรองดูครับ
    ส่วนเบอร์โทรร้านเดี๋ยวหาให้ครับ.....(เจอในหนังสือกะว่าจะเข้าไปดูอยู่เหมือนกัน)

3. HK.yochi

95
    0
    6
    025397575 ลองถามรายละเอียดดูครับ(ปิดวันอาทิตย์)

4. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    อ๋อร้าน First Test & Service...:eek:

6. HK.yochi

95
    0
    6
    พี่เป้....สุดยอดเลย
    ตัวจริงเลยพี่+55555

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หายยังครับ

8. HK.yochi

95
    0
    6
    นั้นดิเงียบกริ๊บเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้