ตอนนี้เปิดเวปRCW เปลี่ยนไปหรือเปล่า เปิดเร็วขึ้นป่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 7 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมลองเทสเปิดเวป รู้สึกดีกว่าเดิม เปิดเร็วขึ้นด้วย เมื่อหลายเดือนก่อนๆ เปิดโหลดช้ามากเลยใช่ไหม ไม่เหมือนตอนนี้เลยหรือเปล่า

อย่างไรบ้านหรือบริษัท ลองเปิดเวปRCW เร็วหรือช้า อย่างไรนะครับ :D:D

2. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    เร็วขึ้นมากด้วยค้าบ ชอบๆๆ

3. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
  4. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
    เร็วขึ้นมากเลยครับ ขอขอบคุณพี่เก่งและทีมงาน และผู้สนับสนุนครับ

สุดยอดครับ

5. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ดีมั่กๆครับ ขอบคุณ RCWEB ครับ อ่านมาตลอด 8ปี ยังไงก็ยังอยู่ web นี้ละ

6. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    เยี่ยมเลยค๊าบ.............

7. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    เข้าได้ ทั้งวันก็ ไม่เบื่อ เร็ว ปี๊ดดดดดดดดดดดด

8. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    เพิ่งสังเกตุแต่ไม่แน่ใจว่าใช่รึเปล่าครับ.... คือถ้าเราเปิดหลายหน้าต่างพร้อมกัน รูปจะขึ้นเฉพาะหน้าที่ active เท่านั้น ทำให้ speed ของ web ไม่ถูกดึงมาก ไม่รู้เกี่ยวเปล่า พอดีสังเกตุทุกครั้งที่เปลี่ยนหน้าแล้วภาพจะตามมาประมาณ 0.15 วินาที

9. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    สังเกตุอยู่เหมือนกัน

10. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ไวมากกกกกกกกกกกกกก

11. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รวดเร็วทันใจ ชอบมากๆ

12. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณ RCW สมกับการรอคอย

ไวมากๆๆ ขอบคุณครับ

13. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เเรง เหลือ ๆ เเล้วตอนนี้

14. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    ถามพี่เก่งมาให้แล้วนะ มันคือฟังก์ชั่น Lazy load โหลดเฉพาะตรงส่วนที่กำลังแสดงผล
    มีผลดีกับภาระของ Server แต่อาจขัดใจ User เล็กน้อย

15. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เปิดได้เร็วมากๆคับ สุดยอดคับ

ขอบคุณคับ

16. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ต้องขอบคุณ เก่ง เป็นกำลังใจมากเลย แถมสุดยอดด้วยนะครับ

17. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เปิดปุ๊บขึ้นปั๊บเลยครับ

18. Xacti

Xacti New Member Member

25
    0
    0
    เจ๋งไปเลยครับ เร็วขึ้นเยอะเลยครับ แต่ก่อนเข้าจาก ipad นี่โหลดแทบไม่ได้เลย

19. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    เร็วปืดดดดดดดดดดดขอบคุณมากคับเมื่อก่อนเข้าที่ท้อเลย

20. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

เพิ่งเข้ามาวันนี้ พบได้เลยว่า

เร็วขึ้นจริงๆๆครับ

21. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    สมแก่การรอคอยค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้