กำลังจะเปลื่ยนสีครับ ขอคำแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Win..., 23 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    อยากจะเปลื่ยนจากดำ เป็นขาว Type R อะครับ

ที่มองๆไว้ก็มีสี ขาวnew city กับ Type r

รู้แค่รหัสสีอย่างเดียว ถ้าเอารหัสไปให้อู่สี อู่สีจะทำได้ไหมอะครับ:cry:

ใครพอมีตัวอย่างขาว type rให้ยื้มเทียบบ้างอะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

2. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ถ้าเป็นอู่ที่มีประสบการณ์ แค่บอกว่าขาว Type R ก็จัดให้ได้โดยที่ไม่ต้องบอกเบอร์สี

3. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เเนะนำอู่ colour perfecto ครับซ. ลาดพร้าว 41 สีสวยมาก อ้อสำหรับอู่นี้บอก ขาว type R คำเดียวจบครับ งานเนียนสวย
    ขาวอมเหลืองนิดๆคับ ไม่มีส่วนได้เสียกับอู่นะคับ เพราะผมทำที่นั่นเเล้วมีเเต่คนชม เดี๋ยวหากล้องเเล้วจะถ่ายมาให้ดูครับ

4. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ลองดูครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอซมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้