ถามกูรู เรื่องโช๊คอับ ไม้ตี้ยกสูง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Thon, 28 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thon

Thon New Member Member

8
    0
    0
    ถามกูรู เรื่องโช๊คอับ ไม้ตี้ยกสูง ช่วงล่างเดิมปรับทอร์ชั่นบาร์สูง เกือบสุด เครื่องเจโบ

ควรใช้โชีคหน้าของอะไร ถึงจะเอาอยู่ อยากรู้ราคา และหาซื้อได้ที่ไหน

ผมอยู่ พัทยา ชลบุรี ขอคำแนะนำหน่อยครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอ ตาธง มาจัดให้แถวพัทยา แล้วกัน ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้