อยากทราบวิธีต่อ สวิ๊ตซ์ power manual เกียร์ออโต้ ECT ครับ !

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย aummor, 21 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aummor

aummor New Member Member

258
    1
    0
    อยากทราบวิธีต่อ สวิ๊ตซ์ power manual เกียร์ออโต้ ECT ครับ !
    4E-FTE auto ECT
    ยังขาดปุ่ม power กับ manual ครับที่ต่อไม่ได้
    ต่อเข้ากล่องพินไหนครับ
    ขอบคุณมากครับ

2. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    .....ถ้า..กทม..ก็ต้องพี่อุ๋ย...พี่โจ้..ครับ...โทรถามได้เลยครับ....

3. jackkayai

jackkayai New Member Member

6
    0
    0
    รบกวนขอเบอร์ติดต่อผู้รู้หน่อยคับ กำลังจะเปลี่ยนเป็นเกียร์ออร์โต้คับ
    ปล. ใครสนใจเกียร์เต็ด 4eโบ ลงไว้นะครับ จะยกลงแล้วคับ

4. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    แลกหรือขายครับเกียร์หนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้