เเอร์ มีอาการเเปลกๆๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย TAK_96, 2 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAK_96

TAK_96 New Member Member

116
    1
    0
    จากที่เดินทางไปกลับหัวหิน เเอร์มีอาการเเปลกตอนวิ่งด้วยความเร็วประมาณ 100 เเอร์จะไม่เย็นเลยเเละตรงตู้เเอร์จะมีเสียงฟีดฟีด ตรงตู้เเอร์ พอจอดรถดับเครื่องเเล้วน้ำเเอร์หยดเยอะมากเลยครับ เเต่อาการเเบบนี้จะเป็นตอนวิ่งเร็วยาวๆเท่านั้นนะครับ ผู้รู้ช่วยเเนะนำทีครับ

2. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ลองดูน้ำยาแอร์ก่อนก็ได้ครับว่าหมดหรือเปล่า รอผู้รู้มาเพิ่มเติมครับ ;););)

3. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    ตู้แอร์เป็น น้ำแข็ง หรือไม่ก็ ครัชแอร์ ไม่จับตอนวิ่งเร็ว

4. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ผมเคยเป็นวิ่งเร็วแอร์ไม่เย็นแล้ววิ่งอีกสักพักคอมแอร์ดังครับ
    ผมเปลี่ยนหน้าคลัชใหม่หายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้