มีคัยใส่ sunroof บ้างคับ หาของได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่คับ เเนะนำด้วย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 23 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    มีคัยใส่ sunroof บ้างคับ หาของได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่คับ เเนะนำด้วย
    เเล้วมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คับ อยากได้ผ้าเทาเข้มครับ
    รบกวนขอดูรูปด้วยครับ

2. SPEED R

473
    4
    0
    ไม่มีใครใส่ sunroof เลยหรือครับ..........

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    มีแต่ใส่ Moon roof กันอ่ะครับ

4. SPEED R

473
    4
    0
    moon roof คราบบบ......โทดทีเรียกผิดครับ กำลังสนใจอยู่ครับ ว่าจะติดเร็วๆนี้อ่ะคับ รอของอยู่ เเนะนำด้วยครับ

ขอดูรูปประกอบด้วยก็ดีครับ

5. SPEED R

473
    4
    0
    ใครติดเเล้วเเนะนำด้วย คราบบบบ moon roof......

6. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ข้อมูลหาได้จากกระทุ้เก่าๆ

ส่วนมูนรูฟ หาได้จากกระทุ้ ซื้อขาย

7. DavE_Zaa

DavE_Zaa New Member Member

98
    0
    0
    ของผมได้มา 14K อะครับผ้าเทาอ่อน สภาพพอใช้แต่ขอบยางมีขาดนิดหน่อย
    พอดีอยู่ต่างจังหวัดอะครับไม่มีเวลาไปดูของเอง ผ้าก็เป็นรอยมือเปื้อนหน่อยแต่ตอนนี้หุ้มใหม่และ
    ถ้าไม่ซีเรียสมากก็เอาผ้าเทาอ่อนก็ได้ครับหาไม่ยากหรอกอีกอย่างถ้าไม่ชอบก็หุ้มใหม่ถึงจะไม่เหมือนแต่ก็ดีกว่าสกปรกนะครับ
    ใส่มาแล้วหล่อเหมือนกันเพราะที่เค้าเห็นมันเห็นด้านนอกไม่ได้เข้ามาดูข้างในรถซักหน่อย
    อีกอย่างคนขับผ่านไปมาคงไม่บีบแตรบอกจอดก่อนขอดูข้างในหน่อยว่าผ้าเทาเข้มหรือเปล่าคงไม่มีหรอกครับ
    ปล.อย่าไปซีเรียสนะครับคุยกันขำๆผ้าสีอะไรก็หล่อเหมือนกันแหละครับผมว่านะ แต่ขอให้Moon Roof เป็นของแท้ตรงรุ่นก็พอ

8. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    เห็นด้วยครับ ผมยังหาสภาพดีๆไม่ได้เลย มีอยู่ บานหนึ่ง เป็น เทาเข้ม มีที่ฉีดน้ำด้านหลัง ตั้งใว้ 18000 ซื้อไม่ลง

9. SPEED R

473
    4
    0
    ถึงคุณ wut moon roof ที่ว่า ผ้าเทาเข้ม ราคา 18000บ. สอบถามได้ที่ไหนครับ เเนะนำด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้