รบกวนพี่ๆที่มีคูมือการติดตั้งกรอบแอร์3ปุ่ม2ดินหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย AozE, 10 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AozE

AozE New Member Member

35
    0
    0
    คือว่ารถผมระบบแอร์เป็นแบบไม่ออโต้ แต่ดันไปซื้อกรอบแอร์เป็นแบบออโต้มา เรยอยากได้คู่มือ หรือ วิธีการติดตั้งก็ได้ครับถ้ามีแบบไดอะแกรมจะเป็นพระคุณอย่างมากขอบคุณครับ เสียดายที่ซื้อมาผิดเรยต้องยอมแปลง เหอๆ

2. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้