เอาไมล์ RS (AUTO ) มาใส่แล้วทำไมตัวบอกตำแหน่งเกียร์ไม่ตรงกันครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย non_cv96, 15 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. non_cv96

non_cv96 New Member Member

72
    6
    0
    เอาไมล์ RS (AUTO ) มาใส่แล้วทำไมตัวบอกตำแหน่งเกียร์ไม่ตรงกันครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ มีวิธีแก้ไขไหม หรือมีร้านไหนพอแนะนำได้บ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ต้องแก้ไขวงจรครับ

3. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    คนข้างบน เลย... คับ... เหล้า เบียร์ ว่ากันปัย ครับ...

4. non_cv96

72
    6
    0
    ยากไหมคับ พอมีวิธีแนะนำบ้างไหม

5. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    ไม่ยากนะครับลองดูใน knowledge base รู้สึกว่าพี่โจเคยมาลงไว้ครับ

6. non_cv96

72
    6
    0
    ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้