ใกล้งาน Meeting แล้ว พี่ๆเพื่อนๆ ทำอะไรเกี่ยวกับรถไปบ้างครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย โอ๋ ล้อเดิม, 15 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมก่อนเลยนะครับ เปลี่ยนหัวใจใหม่เป็น 4JK ครับ ส่วนกล่องยังไม่มี

เดี๋ยวก็รู้ว่าใครจะพูดความจริงไหม อิอิ

1. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ผมเหมือน ข้างบนเลยคับ....

2. น้องเหลือง

น้องเหลือง New Member Member

57
    1
    0
    ผมไม่บอก55555

3. เดิม เดิม

4. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    แต่กล่องรู้สึกจะสแตน อะไรไม่รู้ เห็น เจ้าของกระทู้เค้าบอกอยู่ ..อิอิ

5. ไม่ได้ทำ แต่วันงานใช้ยางแบบเนี้ย

6. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ว้าวววว.....ฮู ด้วย

7. ไม่รู้จะวิ่งได้ป่าว
    แต่ต้องไม่แพ้.....................................

8. art_overcontrol

2,181
    3
    0
    หล่อเลย....

9. น้องเหลือง

น้องเหลือง New Member Member

57
    1
    0
  10. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    เตรียมตัวไปรอชมครับพี่ๆรถเเรง.......

11. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เปลี่ยนล้อใหม่ โบลูกเดิมกับกล่อง DFAST..........

12. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    เดิมๆ ของงานรอบที่แล้ว เปลี่ยนดันราง1ใบ ใส่เต็ด แค่นั้น :cool:

13. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    โห่วหนักๆกันทั้งนั้น ผมเติมลมยางครับ38 35อิอิ

14. งานนี้เยอะอีกแล้วซิเรา มาเริ่มกันเลย
    1 เปลี่ยนเครื่องวีโก้ เกรีย์วีจี30 ครัชยกชุดใหม่ธนสันต์ พร้อมวาง ตีซะเบดเสด 100,000 กว่าบาทครับ
    2 เปลี่ยนกล่อง มอนเตอร์แม็ค และก็รางหัวฉีด หัวฉีดของ GTX 12,000+ค่ากล่องอีก 34,000 บาทครับ
    3 เซ็ทช่วงล่างใหม่หมดหน้ายก2นิ้วหลังยก2นิ้วครึ่งเปลี่ยนโชคปรับ9ระดับพร้อมทำลิ้ง 10,000 บาทครับ
    4 เปลี่ยนสมาร์ทเกทและก็วัดบูท 7,000 บาทครับ
    5 เดินท่อใหม่ 1,500 บาทครับ
    แค่นี้ก่อนมีอีกจามไม่ได้ไว้ค่อยเพิ่มทีหลังครับ
    ตั้ม ทอมแคท

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มีนาคม 2011
  15. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ราคา mon max ไม่เหงมีอะ่ตั้ม

16. ว่าแล้วลืมอะไรราคา34,000ครับพี่
    ตั้ม ทอมแคท

17. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    เปลี่ยน อะไหล่ ใต้กระโปรงที่มีขนาดเล็ก ให้มันใหญ่ขึ้น ........ ควันนิดๆ

18. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อ่ะยอมรับก้อได้ อันดับแรก มู๋ไปขัดสี - ดูดฝุ่นรถมา

ตั้งศูนย์ ถ่วงล้อ เปลี่ยนลมยางใหม่หมด เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง - กรองเครื่อง กรองโซล่า น้ำมันเกียร์ น้ำมันเฟืองท้าย หุหุหุ เยอะมั้ยคับ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

19. ไม่ทราบเอารถไปบรรทุก อาไรหรือ เหอ เหอ :mad:

เสี่ยอ่าง ซะอย่าง อิอิ จัดหนักเจงๆ :cool:

20. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เติมน้ำมันไป พอแหล่ะ

21. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ผู้ร้ายปากแข็งว่ะ 555

22. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ทำ ทำ ทำ ทำ ทำ ทำ

23. ไม่ได้ทำไรครับ ปรับตัวให้ชินกับสภาพรถพอ เหอะๆ

24. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ไร ไร ไร ไร ไร ไร

25. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0

26. จริงอ่ะ แต่ยังไม่มีกล่องนะ

ไม่บอกช่ายไหม บอกให้ก็ได้ กล่องF-con+TD-06 ช่ายไหม

ป๋าแล้วยางตั้งแต่ปีที่แล้วมันจะวิ่งได้เหร๋อ ไม่หมดดอกแล้วรึ

ไม่ไหวมั่งเดี๋ยวใช้งานไม่ได้

หนักๆครับพี่ธง 10ต้นๆได้เห็นแน่สเตปนี้

ไม่ธรรมดาแน่

มีความรับอีกแระ

หนุกๆครับ ไม่แรงหรอกก็รถใช้งานนี้แนะ

รอบนี้14 ได้เห็นแน่บอล

แค่นี้ก็14แล้วยังไม่พออีกรึ

จริงอะCOLOR]

[quote="tum4812, post: 1681694"][B][COLOR=yellow]งานนี้เยอะอีกแล้วซิเรา มาเริ่มกันเลย[/COLOR][/B]
    [B][COLOR=#ffff00]1 เปลี่ยนเครื่องวีโก้ เกรีย์วีจี30 ครัชยกชุดใหม่ธนสันต์ พร้อมวาง ตีซะเบดเสด 100,000 กว่าบาทครับ[/COLOR][/B]
    [B][COLOR=#ffff00]2 เปลี่ยนกล่อง มอนเตอร์แม็ค และก็รางหัวฉีด หัวฉีดของ GTX 12,000+ค่ากล่องอีก 34,000 บาทครับ[/COLOR][/B]
    [B][COLOR=#ffff00]3 เซ็ทช่วงล่างใหม่หมดหน้ายก2นิ้วหลังยก2นิ้วครึ่งเปลี่ยนโชคปรับ9ระดับพร้อมทำลิ้ง 10,000 บาทครับ[/COLOR][/B]
    [B][COLOR=#ffff00]4 เปลี่ยนสมาร์ทเกทและก็วัดบูท 7,000 บาทครับ[/COLOR][/B]
    [B][COLOR=#ffff00]5 เดินท่อใหม่ 1,500 บาทครับ[/COLOR][/B]
    [B][COLOR=#ffff00]แค่นี้ก่อนมีอีกจามไม่ได้ไว้ค่อยเพิ่มทีหลังครับ[/COLOR][/B]
    [B][COLOR=#ffff00]ตั้ม ทอมแคท[/COLOR][/B][/QUOTE]

แต่ละอย่างมีแต่เทพๆๆทั้งนั้น

[quote="Anti_Original, post: 1681697"][B][COLOR="yellow"]เปลี่ยน อะไหล่ ใต้กระโปรงที่มีขนาดเล็ก ให้มันใหญ่ขึ้น ........ ควันนิดๆ[/COLOR][/B][/QUOTE]

[COLOR="lime"][B]ตัวดีเลยละคันเนี้ย ไม่เจอเป็นๆไม่ยอมรับ

[quote="Moo Tiger Raikhing, post: 1681698"]อ่ะยอมรับก้อได้ อันดับแรก มู๋ไปขัดสี - ดูดฝุ่นรถมา

ตั้งศูนย์ ถ่วงล้อ เปลี่ยนลมยางใหม่หมด เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง - กรองเครื่อง กรองโซล่า น้ำมันเกียร์ น้ำมันเฟืองท้าย หุหุหุ เยอะมั้ยคับ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง[/QUOTE]

[COLOR="lime"][B]คันนี้น่าจะหมดหลายแสนอยู่

[quote="DTA_@HLc, post: 1681700"]เติมน้ำมันไป พอแหล่ะ[/QUOTE]

[COLOR="lime"][B]จริงหรือป่าวจ่า ไม่อยากจะเชื่อเลย

[quote="Pap@HLc, post: 1681702"][COLOR="lime"]ทำ ทำ ทำ ทำ ทำ ทำ[/COLOR][/QUOTE]

[COLOR="lime"][B]ทำอะไรละแป๊ป บอกบ่ได้ติ

[quote="ข้าวสารซิ่ง, post: 1681703"][COLOR="yellow"][B]ไม่ได้ทำไรครับ ปรับตัวให้ชินกับสภาพรถพอ เหอะๆ[/B][/COLOR][/QUOTE]

[COLOR="lime"][B]จิงป่าวเสี่ยเอ๋ มีคนรายงานผมแล้วที่หระรีอะ

[quote="mtx เขียว, post: 1681704"][COLOR="lime"]ไร ไร ไร ไร ไร ไร[/COLOR][/QUOTE]

[COLOR="lime"][B]เอาไรดีละOR][/B][/COLOR][/B][/COLOR][/B][/COLOR][/B][/COLOR][/B][/COLOR][/B][/COLOR]

27. อัพรูปให้แล้วลองไปดูกันนะครับ
    ตั้ม ทอมแคท

28. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    มีที่ไม่มาเปิดเผยอีกเยอะเรารู้นะ............ อิอิ

29. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ของคันไหนเนี่ย

ช่ายๆ แม็ก .....เนียนจริงๆ

กาเร็ต โอ๋

ช่ายเนียนนนนตลอดดดดดดดดดดดด

คันนี้ต้องโดนทุบไข่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้