ได้พรมพื้นมาเเล้ว เเต่หาพรมชิ้นยากมาจังเฮ้อ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 19 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เมื่อไม่กี่วันนี้ได้พรมพื้นมาเเล้วเพิ่งไปใส่ที่อู่มาเเล้วคับ เเต่พรมชิ้นหายากจัง อยากได้มากคัยอยากขายบ้างคับ
    ขอ LEV นะคับ ขอเเบบไม่ขาดหรือมีตำหนินะคับ มีคัยอยากปล่อยบ้างคราบบบบ ราคาคุยกันได้ถ้าสวยจิง
    ขอบคุณครับ ไม่ต้อง PM นะคับ โพสต์ เบอร์โทรกลับ ไว้เลย ผมจาติดต่อกลับโดยด่วนคับ ขอบคุณสมาชิกบอร์ด EK คับ

2. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เปลี่ยนใจเเล้วคับ ไม่เอาเเล้วพรมเเดง EK 9 ได้พรม DC2 Type R มาเเล้ว ได้หมุด ล๊อคพรมมาด้วย เเต่มันใส่ยาก
    เเล้วผมว่าเวลากดลงไปมันจะทำให้พรมพื้นเเดงเป็นรอย คัยสนใจ ผมขายให้ถูกๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้