Summer นี้ไปเที่ยวไหนกัน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 21 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมและครอบครัวจะไปเที่ยวเกาะตาชัย จ.พังงา ซึ่งเป็นเกาะเปิดใหม่แบบซิงๆ เรียกว่ายัง Virgin อยู่เลย แล้วจะถ่ายรูปสวยๆ ที่นั่นมาฝากเพื่อนๆ ครับ จะเดินทางไปตอนต้นเดือน เม.ย. ที่จะถึงนี้ แล้วท่านอื่นๆ
    ไปไหนกันบ้าง อย่าลืม เตรียมรถให้พร้อม แล้วถ่ายรูปแบบ Amazing Thailand มาให้ดูกันบ้างเด๋อ[/
    COLOR]

1. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ขับรถไปเลยหรอพี่โต้ง

เดินทางปลอดภัยนะครับพี่ แล้วเอารูปมาฝากด้วยน่ะครับพี่ เผื่ออยากตามไปซ้ำรอยพี่

2. ขอบคุณครับ ใช่ครับผมขับรถไปเองทุกครั้งที่พาครอบครัวไปเที่ยว

3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ไปเลยพี่ เกาะตาชัย แต่รู้สึกจะมีแค่วันเสาร์นะครับ ครั้งล่าสุดที่ผมไปสิมิลัน เมื่อไม่กี่วันที่แล้ว

เสียดายเหมือนกัน ผมอยากไปตาชัย แต่เพื่อนไม่เคยไปสิมิลัน เลยโดนลากไปสิมิลันด้วย

เลยคงต้องรอไปปีหน้า เพราะไม่นานเกาะคงปิดแล้ว

4. Sam_EK

Sam_EK New Member Member

22
    0
    0

ผมก็ไปพังงาเหมือนกัน ช่วงหยุดสงกรานต์ ขับรถไปเอง กลับบ้านเกิด เผื่อว่าขับรถสวนกัน บีบแตรเลยครับ

5. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ไปเที่ยวเกาะ ตาชัย พังงา แล้ว แวะมา ภูเก็ต ด้วยก็ได้ครับ 80 Kg กว่า
    มีคลับ EK ในภูเก็ต อยู่ด้วยครับ ถ้าจะมา ก็โทร นัดท่านเอก ได้เลยครับ เฮฮากันไป
    ถ้ามา จะได้โพสเบอร์ติดต่อให้ นะครับ .... ทะเลใต้ ยินดีต้อนรับ ครับผม

6. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    สงกรานต์นี้จะพาครอบครัวไปภูเก็ตเหมือนกันครับ....ปีที่แล้ววนๆไปแถวๆตะพานหินไม่ค่อยเจอ EK เลยครับ....แต่ EK แบบเดิมทุกเม็ดนี่เยอะมากจริงๆนะครับ...รักษาสภาพกันดีมั่กๆผมเห็นแล้วมองเหลียวหลังเลย..

7. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    อิจฉา อิจฉา สงสัยจะได้ไปแค่ถนนข้าวสาร แน่เลยเรา

8. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

ขับรถไปสงกรานต์ตอนแดดเปรี้ยงๆ ระวังแสงสะท้อนจากสีรถไปทิ่มตาชาวบ้านเค้าด้วยนะครับ....โดนข้อหาทำร้ายร่างการได้เน้อ...

ขอบคุณครับสำหรับมิตรไมตรีของเพื่อนๆ ชาว EK ของเรา แต่คงจะไม่ได้ไปภูเก็ตหรอกเพราะ
    ผมไปคราวนี้แบบ Package Tour จองไว้ที่ศูนย์สิริกิตฯ เมื่อต้นเดือน มี.ค. ที่ผ่านมา ยังไงๆ
    ขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำเชื้อเชิญ มีโอกาสคงจะได้เจอกันสักครั้งแน่ในอนาคต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้