หวัดดีทุกท่านนะครับ สมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย sweden, 16 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    หวัดดีครับ ชื่อหนึ่ง ครับ ใช้สีขาว ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะคับ
    อยู่แถวพุทธมณฑลสาย4 มีใครอยู่แถวนี้บ้างไหมครับ แล้วส่วนใหญ่จะนัดเจอที่ไหนวันไหนกันครับ
    มีมิตติ้งหรือนอกรอบบอกด้วยนะครับ เคยคุยบ้างใน fb ครับ

2. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ดีคับๆๆๆๆๆ
    เย่ๆๆๆๆๆๆๆ
    ผมชื่อ เป๊ป อยู่แถวมหิดลกับหมู่บ้าน Green Park Home คับพี่ ฮ่า ๆ ๆ
    มีเพื่อนแว้วววว อิอิ รถสีแดงฮับมีเจอทักเลย อยากมีเพื่อน แถวนี้ อิอิ

3. tee.mtts38

tee.mtts38 New Member Member

4
    0
    0
    แล้วรถเปนไงมั่งน้องเปบ ออยเพรสเชอร์ ปกติไหม
    เปนเห็นส่งข่าวมั่งเลย

4. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    หวัดดีครับ ผมปอครับ อยู่แถวบางแคครับ รถดำครับ เจอแล้วทักด้วยนะ

5. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ณัฐครับ อยู่ ม.เศรฐกิจ ครับ
    น้องเป้สีดำ เจอทักทายกันได้ครับ
    Meeting เร็วๆนี้ก็ VTEC Party นะครับ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ 23/04/2554 นะ

6. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    โน้ต คับ
    อยู่หมู่บ้านแถวสายสอง
    เจอบีบแตร์ทักกันนะค้าบบ

สีดำๆ ป้าย 1895 คับ

7. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบบ

8. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีครับ
    พี่ป็อกครับ อยู่พุทธมณฑลสาย 3
    วิ่งผ่าน สาย 4 ทุกวัน
    ตอนค่ำๆ วันว่างๆ ไปซื้อนมสดที่หน้า ม.มหิดลครับ
    :D :D

9. ่nuttanun

216
    2
    0
    ไปซื้อหรือว่าไปหาครับพี่

10. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ไม่แน่ใจอ่ะพี่...มันดับช้าอ่ะ แต่ก็เร็วกว่าเดิม

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แถวพุธมณฑลก็เยอะนะเนี้ย อิอิ ยินดีต้อนรับน้องใหม่ด้วยครับ

12. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ยินดีตอนรับคับ ผมอยู่ลุ่มแม่น้ำครองปะปาคับ

13. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ไปซื้อร้านประจำครับ
    รีบไปรีบกลับ ไม่ต้องแวะ
    ทางตรงๆกลับบ้านซัดยาวๆ สาย3-สาย4 รวมซื้อของ ไม่เกิน 10 นาที
    ถ้าไปหา....เดี๋ยวเลยเวลา
    เกรงว่า จะมีงานเข้าน่ะครับ
    หุหุ

14. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ
    เจอกันทักทายนะครับ
    ขอบคุณครับ

15. ่nuttanun

216
    2
    0
    สงสัยหลังต้องลองไปซื้อดูบ้างละ

16. bird_si

bird_si New Member Member

24
    0
    0
    ดีครับผ่านมาปากน้ำเจอทักทายด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้