พี่ๆช่วยตีราคาคันนี้ให้หน่อยครับ.. (เอาคร่าวๆ ตีต่ำเผื่อไว้หน่อยก็ได้ครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Makeda, 22 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Makeda

Makeda New Member Member

2
    0
    0
    Sunny B14 GA15 ปี 95 สีเขียว
    ล้อเลนโซ่บลิช Lenso Blizt 15 นิ้ว สีทอง
    รถใช้งานอยู่ทุกวัน สตาร์ทติดปกติ ไม่มีปัญหาเครื่องยนต์ดับ
    ไม่มีปัญหาเรื่องความร้อน
    แอร์เย็นปกติ
    หลังคาผุทั่วหลังคา
    เหยียบอื้อๆเร่งไม่ขึ้นบ้าง(บางเวลา) อันนี้เคยเป็น เปลี่ยนรางหัวฉีดแล้วหาย
    เสาอากาศหัก
    คลีบช่องแอร์หลุดหรือหักไม่รู้ แต่ปรับทิศทางไม่ได้ 2 ช่อง
    นอกนั้น.. คิดว่าปกตินะครับ ตามอายุขัย

ผมมีราคาอยู่ในใจแล้วครับ ถ้าพี่ๆในนี้ตีให้มากกว่าก็จะปล่อยทันที จะไปออกทีด้า..

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ต้องถามว่า ไปตีราคาศูนย์มาเค้าให้เท่าไร อยากได้เท่าไร

3. Makeda

Makeda New Member Member

2
    0
    0
    ยังไม่ได้ให้ศูนย์ตีเลยครับ อยากได้สัก95

4. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    พึ่งเทริน March ไป B14 ปี 2000 เจ้าของเต้นท์ที่รับซื้อตีให้ 165000 ครับ

ถ้าปี 95 เดาว่าน่าจะแสนต้น ๆ นะ ...

ถ้าไม่รีบ ขายเองดีกว่าครับ พอดีผมไม่อยากมาเสียเวลาขาย ก็เลยยอมปล่อยให้เต้นท์ไป ...

5. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    คุณอุ้ย จะขายเต้นท์ น่าจะบอก พอดี มีคนรู้จัก ช่วยได้ราคาสูง รถสภาพดี แต่คงไม่ทันแล้ว

6. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    สภาพนี้ ปีนี้ ไม่เกินแสนครับถ้าไปเต็นท์

หาขายเอง เอาคนที่อยากได้ครับ ใจเย็นๆ

7. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    ขอบคุณครับบอย ตอนแรกคิดไว้อยากได้สิบแปด เจอเต้นตีให้ 15 เซ็งเป็ด ว่าจะไม่ขาย

แต่ดีที่มาง Sale นิสสัน TKF ช่วยพูดให้ เลยได้มาอีกนิดนึง ผมเองไม่อยากเสียเวลาก็เลยให้ทางศูนย์นิสสันเค้าจัดการให้ครับ ตอนนี้ขายไปเรียบร้อย TT

เรื่องราคารถ อยู่ที่เจ้าของเลยครับ ขายถูกก็ไปไว ราคาสูงก็อาจนานหน่อย วัดกันที่สภาพครับ

8. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    รู้ราคาแล้วรมเสีย 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้