ช่วยแนะนำร้านทำสีปะผุหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Ballkasumi, 2 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballkasumi

Ballkasumi New Member Member

11
    0
    0
    :)สวัสดิ์ดีครับ แนะนำตัวครับผม บอล อายุ 27ปี เพิ่งจะมีรถคันแรกครับ:eek: เป็นหน้าแหลม รุ่นTT141 1.8 GL AUTO เครื่องเดิมๆพี่เค้าว่างั้นตอนให้มาอ่ะ สภาพข้างนอก 75% ข้างใน 90% ฝนตกมี รั่วบางจุด อยากจะให้พี่ๆช่วยแนะนำร้านดีๆแบบว่าไม่ดองงานอ่ะครับ บ้านผมอยู่รังสิตคลอง2เส้นธัญบุรี ครับ พอจะมีบ้างป่ะครับ ว่าจะทำหลังเมษาอ่ะ ตอนนี้ทนใช้ไปก่อน:cry: จะได้ให้ร้านเค้าตีราคาให้ก่อน จะได้เตรียมตังถูก

รบกวนแค่นี้ก่อนละครับ ขอบคุณครับ:)

2. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    พี่ต้นแนะนำด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้